• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game anh hùng dính - Blobster - Cập nhật phiên bản mới

mizugi

Thể loại game anh hùng dính Blobster, được rất nhiều gamer mua về từ mạng itune của apple hiện nay.

Nội dung của game xoay quanh một thế giới chất dính, như chewing-gum vậy, có 2 thế lực chính là Blobtopia đại diện cho sự sạch sẽ, cái thiện và Blobzilla đại diện cho sự dzơ bẩn hay là cái ác. Và bạn là một anh hung dính Blobster thuộc hội Blobtopia. Nhiệm vụ của bạn là vượt qua những cạm bẫy, hiểm họa về nước, tiêu diệt kẻ xấu và hấp thụ thêm sức mạnh tuyệt vời khác từ các chất dính sạch để làm sạch và đánh bại bọn Blobzilla! Nhà viết game này đúng là có trí tưởng tượng lạ kỳ bạn nhỉ hehe

Danh sách các links download game Blobster v1.0

Blobster - Điểm nổi bật
+ Có 40 mức độ khó dễ khác nhau để thử thách
+ Cách điều khiển nhân vật cũng giống cách các bạn bắn cung vậy, để cung bay tới, các bạn phải kéo đây cung ngược lại đằng sau
+ Tìm những món đồ có khả năng thay đổi hình dáng của mình như biến thành tên lửa, thiên thần, hoặc người khổng lồ

+++ Game có dung lượng 17MB, tương thích với iPhone, iPad, iPod touch và iOS từ 3.1 trở lên

Hình ảnh trong game:

Danh sách các links download game Blobster v1.0

Anh em nhớ tặng mình những lời cám ơn nhé :p

Back