• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAMe Audition ofline việt hóa cho s60v2

nguoiradividau

GAMe Audition Tàu online chưa việt hóa cho dòng s60v2

mình xin giới thiệu vs các bạn game au nhé,View attachment 179922các bạn ấn thank trươc khi download nhé
chơi thì sử dụng phím 2,4,6,8. au online của tàu ko dc việt hóa nên khó chơi,có hệ thống mua đồ,và các khu vực như trong Au trên pc
View attachment 179924
đây là bản online của tàu các bạn nhé,hum trứơc mình post trùng kái Au việt hoá của jimmy<của jimmy la ofline>nên hình ảnh minh họa đó cho game là của jimmy mình chưa xoá và post ảnh của game dc.Hum sau mình sẽ screen shot post lên và sửa lại,mong các bạn thông kảm.Game này định dạng sis.Dung lựơng 834kb.Tr0ng khi game ofline của jimmy định dạng jar.Chỉ 115kb.Các bạn đọc kĩ nhé.

Chỉnh sửa cuối:
nếu mình nhớ ko lầm thì cái này Việt hoá bởi Jimmi88 phải ko bạn, nếu ko phải thì cho mình sory nhé,Thank 4 shared

ðúng rùj ðó pan àh.Game í viêt hoá by jimmy ðó,kòn káj bên dúói la Au online cua Tàu chua dc viêt hoá,nhìn hay mà ko bit choi ntn.Mình post lên ai cô' gä'ng viêt hoa' cho a e choi nhé
Game này trừ bản china thì bản VIE đã dc Jimmy Việt hóa và post lên trong Box rồi. Bạn chú ý ko post trùng nhé.

Mình bít rùi,mong mod và thành viên thông cam.Mì chi thuong ol dc trên dt vì nhà mình ko co máy tính,mình dùng N72 nên ko viêt dc tiêng viêt có dâ'u,mong mod châm chuoc ðung xoá,mình chi thinh thoang cô' gáng ra net ðê post bài lên box,khi ðó mình se làm ðúng quy ðinh.

Mình bít rùi,mong mod và thành viên thông cam.Mì chi thuong ol dc trên dt vì nhà mình ko co máy tính,mình dùng N72 nên ko viêt dc tiêng viêt có dâ'u,mong mod châm chuoc ðung xoá,mình chi thinh thoang cô' gáng ra net ðê post bài lên box,khi ðó mình se làm ðúng quy ðinh.

Um, mình hiểu mà, bạn có ý đóng góp xây dựng Forum là điều rất đáng ghi nhận :D
Quy định ko khuyến khích nhưng khi bạn post bài ko dấu bằng ĐT thì chú thích bằng dòng: Post bằng ĐT (Post via Mobile device) nhé !

Không việc gì cả bạn ah, có người việt hóa rồi và có người post rồi thì cũng không sao cả. Cái tất yếu ở đây là tinh thần đóng góp của bạn đối với PDA mà thôi.
P/s: Có 2 điều mình cũng muốn nói với bạn như sau:
1- Game này nhớ không lầm là .jar vậy mà trên bài post lại là sis (Điều này mình không rõ như thế nào)
2- Mình cũng gióng như bạn cũng không PC không Laptop chỉ duy nhất 1 con dế nhưng với niềm đam mê công nghệ mình vẫn post bài với số lượng như thế này đấy thôi. (Mặc dù thường xuyên bị viêm màn túi, và lâu lâu cũng nhờ người cứu net hoài đấy thôi).

@Dreamlam: Ở BOX ứng dụng cũng cho phép post ứng dụng việt háo cuả 2 người mà bro, vì vậy box này xin bro đừng ngoại lệ nha. Nhiều lúc anh em thấy game đó hay nên việt hóa, và vội quả post ngay cái thành quả của mình (Việt hóa xong rồi tất nhiên rất vui) lên để chia sẽ với các anh chị em trong diễn đàn. (Điều này là tất yếu của 1 người bỏ thời gian ra việt hóa)

Không việc gì cả bạn ah, có người việt hóa rồi và có người post rồi thì cũng không sao cả. Cái tất yếu ở đây là tinh thần đóng góp của bạn đối với PDA mà thôi.
P/s: Có 2 điều mình cũng muốn nói với bạn như sau:
1- Game này nhớ không lầm là .jar vậy mà trên bài post lại là sis (Điều này mình không rõ như thế nào)
2- Mình cũng gióng như bạn cũng không PC không Laptop chỉ duy nhất 1 con dế nhưng với niềm đam mê công nghệ mình vẫn post bài với số lượng như thế này đấy thôi. (Mặc dù thường xuyên bị viêm màn túi, và lâu lâu cũng nhờ người cứu net hoài đấy thôi).

@Dreamlam: Ở BOX ứng dụng cũng cho phép post ứng dụng việt háo cuả 2 người mà bro, vì vậy box này xin bro đừng ngoại lệ nha. Nhiều lúc anh em thấy game đó hay nên việt hóa, và vội quả post ngay cái thành quả của mình (Việt hóa xong rồi tất nhiên rất vui) lên để chia sẽ với các anh chị em trong diễn đàn. (Điều này là tất yếu của 1 người bỏ thời gian ra việt hóa)
Việc này mình quá rõ rồi bạn à ! Nhưng Game chủ Topic giới thiệu trên do jimmyvn Việt hóa nhé bạn.

Việc này mình quá rõ rồi bạn à ! Nhưng Game chủ Topic giới thiệu trên do jimmyvn Việt hóa nhé bạn.

Hì cái này dịnh down về tét thử xem sao, nhưng download về không thấy tệp *.jar đâu cả (Đã bỏ đuôi *.7z).
Đề nghị chủ topic xem lại.

Các bác nhầm hết.Cái này là file sis thì fải mà. Đây chắc là game Dance World. Jimmy mới vh Java,cí nè chưa làm xog.

Um, mình hiểu mà, bạn có ý đóng góp xây dựng Forum là điều rất đáng ghi nhận :D
Quy định ko khuyến khích nhưng khi bạn post bài ko dấu bằng ĐT thì chú thích bằng dòng: Post bằng ĐT (Post via Mobile device) nhé !

cảm ơn dreamland và jimmy_qyu đã khích lệ,mình sẽ cố gắng.

Nếu đúng là Dance world thì Jimmy xin nhường các Pro khác.Nó chỉ là VH file .Txt thui.Nhưng số strinh nhiều quá. Dịch mấy chục strinh thì ok,nhưng quá tí là out. Nản lun...

Nếu đúng là Dance world thì Jimmy xin nhường các Pro khác.Nó chỉ là VH file .Txt thui.Nhưng số strinh nhiều quá. Dịch mấy chục strinh thì ok,nhưng quá tí là out. Nản lun...

Ok anh trai jimmy không vh thì để thằng em này ra tay thử xem sao.

hỳ,cái này bản sis mình cũng đã thử nghịch 1lần rùi, dịch 1 tí là lỗi nản quá bỏ cuộc luôn, hình như ở bản sis này có thể chơi online đc thì phải, các pro web mình ai có khả năng thì VH luôn thằng này cho anh em dùng V2 đc nhờ nha :)

đọc hết 1 hồi thì mới thấy jimmyvn88 xuất hiện... mấy bạn giỏi quá, thấy au online trên điện thoại vào hóng coi sao...... Vậy phiên bản game này có giống như au trên PC không các bác... bạn jimmyvn88 cố gắng mod hết đuôi bản gốc cho anh em sài nhé

Back