• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game .Cànlong hay TLBB vh bản lỗi

w0nderb0y

Đây là game càn long, nhưng trước kia anh em vh game đổi tên thành Thiên long bát bộ...
Vì game nâng cấp phiên bản nên giờ đây không có bản vh...
Em là lần đầu tiên vh nên có bị lỗi, phần cài đặt phím tắt cick vào nó trơ ra, không cài được,không hiển thị thành viên bang phái và tin tức cũng không được cập nhật. ... Nhưng chỗ khác thì ok, .. Để cài phím tắt thì dùng bản china đổi, còn đang chơi thì dùng bản vh lỗi của mình cũng được...
Link Download bản 2.01
http://chitkute.xtgem.com/files/Canlong.jar

Bản gốc tiếng tầu 2.02 beta
http://ql.sqage.com/storage/jar/QL_n73.jar?t=39

Bản lỗi của em thì xin nhờ các cao thủ sửa lại giùm..... Em có sửa nhưng không thành công.. Có chỗ vh xong cjck vô nó trơ ra...
...

Lấy tạm hình của bản cũ..

Chỉnh sửa cuối:
game cũng là 1 pm đc vh mà... Hjx..

và cái game này nhớ không nhầm là có 1 vị tiền bối nào vh lâu rùi.
Và post ở box game rồi mà!
Wonderboy kiểm tra lại xem sao ha!
Quên mất đây là bản update
thank

và cái game này nhớ không nhầm là có 1 vị tiền bối nào vh lâu rùi.
Và post ở box game rồi mà!
Wonderboy kiểm tra lại xem sao ha!
Quên mất đây là bản update
thank

em cũng tỉnh lắm chứ... Bản mới có nhiều chỗ vh khó chịu lắm... Mà anh giúp em sửa lỗi vh của em được không ?... Em không sửa lạj được... Tàu hóa lạj nhưg tự nhiên nó không đăng nhập được ...
Nên em nhờ anh sửa lại và úp lên giùm...
Anh thông cảm... Lính mới mà ....

Hjhj:D
chưa vh game và pm java bao giờ!
Nên không giám nhận lời bạn đâu.:D
xin lỗi bạn nhé!

Hjhj:D
chưa vh game và pm java bao giờ!
Nên không giám nhận lời bạn đâu.:D
xin lỗi bạn nhé!

Lính mới nhưng
theo em vh pm java khó hơn sis nhiều... Tạj nó nằm rảj rác ra các tệp .class .. Vh xong nó lại đơ như bản trên... E đag vh lại bản 2.02 và đag cố gắg khắc phục...
.
Nhân tiện ... Anh biết pm từ điển trung - việt nào thì gửj cho em... Pm google dịch nữa... Thanks ..

Chỉnh sửa cuối:
Lính mới nhưng
theo em vh pm java khó hơn sis nhiều... Tạj nó nằm rảj rác ra các tệp .class .. Vh xong nó lại đơ như bản trên... E đag vh lại bản 2.02 và đag cố gắg khắc phục...
.
Nhân tiện ... Anh biết pm từ điển trung - việt nào thì gửj cho em... Pm google dịch nữa... Thanks ..

vậy bạn dịch trên PC hay mobile?
Mobile thì dùng google tran á!
Dùng google mà share sẽ thấy:p

Em dịch bằng mobi... em vô ucweb rùj vào google dịch... Nhưng từ ngữ không chính xác lắm, hơn nữa tốc độ tùy mạng....

Em dịch bằng mobi... em vô ucweb rùj vào google dịch... Nhưng từ ngữ không chính xác lắm, hơn nữa tốc độ tùy mạng....

thì chắc chắn rồi!
Dịch bằng google hay từ điển chưa chắc là chính xác đâu,quan trọng là phải vận động đầu óc nữa!

Back