• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game cờ tỷ phú hiện đại 2011 - MILLIONAIRE TYCOON™ V6.5

mizugi

Game cờ triệu phú MILLIONAIRE TYCOON™ V6.5 này đã được cải tiến rất nhiều so với truyền thống anh em ta đã từng chơi. Nó có ngã tư tại các giao lộ. Anh em đỗ xí ngầu đi ngang giao lộ, máy sẽ tự động chọn ngẫu nhiên một ngã để mình đi vào ngã đó. Ngoài ra còn có rất nhiều đồ chơi như bom, ăn trộm, tự nâng cấp nhà , vũ khí phá nhà, luật sư kiện tụng vân vân được bày bán tại siêu thị trên quãng đường mà bạn đang đi. Thêm nữa còn có cả mua xe máy và xe hơi để chạy cho nhanh. Với xe máy bạn sẽ có 2 viên xí ngầu, xe hơi thì có 3 viên ...
Nói nhiều không bằng download MILLIONAIRE TYCOON™ V6.5 và chơi thử. Mình sẽ để anh em tự khám phá thêm vậy :wavespin:. Sau đây là vài hình ảnh trong games:

Anh em nhớ thanks em nếu thấy game này chơi vui nhe. Nhằm làm đọng lực để giúp mình viết thêm nhiều game hay nửa hihi

Danh sách các link download game MILLIONAIRE TYCOON™ V6.5

Back