• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME HAF_LIFE tiếng Việt full bản đồ

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyennhanh

game này đã đc mình việt hóa rùi.anh em thử xem sao nha
chơi rất hay
thông tin về game này chắc bạn đã rõ
nó giống như là ta đang chơi CROSS FIRE vậy đó.thử nào

Trông có vẻ hay.Bạn hướng dấn cách cài đặt lên máy giúp mình vói.Mình đã giả nén rồi.Nhưng ko cài đc.Minh dùng 7610. Thank

Trông có vẻ hay.Bạn hướng dấn cách cài đặt lên máy giúp mình vói.Mình đã giả nén rồi.Nhưng ko cài đc.Minh dùng 7610. Thank

mình vội quá nên chưa sửa lại đuôi rar.các bạn dơn về rồi thay đổi đuôi từ rar thanh JAR nghe.thế mới cài đc

Hok có thì mình mói xin sang box.Bác nào có thì cho mình.Mình bít là up sai box rùi.Thanks trc nha.

Èo, việt hóa không dấu ah, mình thì chwngr thích điều này chút nào cả, bất kỳ 4um của người Việt nào nội quy điều ghi là phải "Gõ Tiếng Việt có dấu" vậy mà post game việt hóa không dấu, nên thấy không hay cho lắm (Ý kiến riêng thôi nha bạn). Nếu việt hóa game không dấu thì bảo đảm 100% là tất cả các game điều có thể vh được cả. Bạn hãy cố gắng tìm game sử dụng font hệ thống mà vh đi, như vậy sẽ hay hơn chút đấy.

Èo, việt hóa không dấu ah, mình thì chwngr thích điều này chút nào cả, bất kỳ 4um của người Việt nào nội quy điều ghi là phải "Gõ Tiếng Việt có dấu" vậy mà post game việt hóa không dấu, nên thấy không hay cho lắm (Ý kiến riêng thôi nha bạn). Nếu việt hóa game không dấu thì bảo đảm 100% là tất cả các game điều có thể vh được cả. Bạn hãy cố gắng tìm game sử dụng font hệ thống mà vh đi, như vậy sẽ hay hơn chút đấy.

vì đây là game không dùng font hệ thống nên việt hóa có dấu thì sẽ cho ra dấu hỏi (?)
nên mình việt hóa để chơi cho vui thôi mà

vì đây là game không dùng font hệ thống nên việt hóa có dấu thì sẽ cho ra dấu hỏi (?)
nên mình việt hóa để chơi cho vui thôi mà

Uhm, mình biết mà, nên mới bảo với bạn là gáng tìm game dùng font hệ thống mà vh đầy đủ dấu nhìn cho đẹp mắt chút.

giải nén không được

Bạn hãy vào Down lại rồi giải nén tập tin này trên PC,trong tập tin đính kèm mà chủ Topic up lên có chứa Linkdown bên trong.Các bạn vào Copy lại đường link ấy để tải Game về nhé!!!;;)

Còn các bạn khác đang thảo luận về cách Việt hóa (có dấu và không có dấu) làm lạc đề của Topic.Vì vậy rất mong các bạn hãy tự kiềm chế mình dừng lại ở đây thôi!!!;;).Còn có gì thắc mắc,chưa bằng lòng thì xin hãy dùng chức năng Gửi tin nhắn riêng cho nhau để thảo luận nhé!!!;;)

Chỉnh sửa cuối:
Hjx! Bác làm sao up lên cho a e dùng mobie dow lun được đi! Đâu phải ai cũng có điều kiện để dùng PC dow rui giải nén đâu! e la 1ví dụ mong các bác pro giup cho!

Hjx! Bác làm sao up lên cho a e dùng mobie dow lun được đi! Đâu phải ai cũng có điều kiện để dùng PC dow rui giải nén đâu! e la 1ví dụ mong các bác pro giup cho!

không lên đc máy tính mà vào đc đây rùi mà không down đc thì không hiểu nổi rồi
chịu khó mua đầu đọc thẻ nhớ dùng lâu dài với mấy ngàn để lên mạng công cộng mà down nhé!
thân ái

Link hỏng rồi bác ơi

Đã kiểm tra giúp bạn!Linkdown giờ bị hỏng,không tồn tại nữa.Mình đã pm cho chủ Topic nhờ vào kiểm tra và Update lại Linkdown khác,các bạn ráng chờ thêm 1 thời gian nữa rồi vào Down lại nhé!!!;;)

---> Tạm thời Đóng Topic !

@Khi nào Update lại Linkdown chủ Topic pm cho mình hoặc các ĐHV khác để Mở lại nhé!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back