• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game hay - Mission Europa Collector's Ed. HD (3D,FPS,Action & RPG) V4.0

Status
Không mở trả lời sau này.

mizugi

Phiên bản : 4.0

Dung lượng : 171 MB

Nhà sản xuất : Banshee Soft © 2011

Yêu cầu : Tương thích với iPhone, iPod touch, và iPad có iOS 4.0 trở lên

Anh ấy được phân công việc tìm kiếm và cứu hộ trên mặt trăng do trái đất mất liên lạc với trạm kiểm soát. Khi anh ấy lên tới trạm, anh ấy phát

hiện ra các thành viên trên trạm đều mất tích chỉ còn có bạn trơ trọi trên đó. Anh ấy nhanh chóng cảm nhận được sự chết chóc đang đến gần...

may thay anh ấy đã tìm ra được thứ gì đó ? Bạn hãy xác cánh cùng anh ấy tìm kiếm ra thứ đó để giải thoát và đưa anh về lại trái đất ...

Danh sách link download game Mission Europa Collector's Ed. HD (3D,FPS,Action & RPG) V4.0

đề nghị mod ra tay ngay :| tình trạng post game trùng liên miên của mấy bạn ở đâu đâu làm loãng hết cả box game, ghi nhận việc các bạn post nhưng cũng nên xem qua vài trang xem có ai post chưa rồi hẵng post :|

Chuyện Post trùng Games là chuyện bình thường, ai thấy trùng thì cứ Report cho Mod để Mod xử lý ;) Anh em đừng nên vì chuyện này mà lời qua tiếng lại không hay nhé :) Topic này mình sẽ Lock lại, lần sau Topic nào trùng sẽ Gộp vào!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back