• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{GAME SIS} Super Worms

nouvu2372

Có thể nói Worm World Party là tiền thân của Gunbound. So với Gunbound thì có lẽ Worms chỉ thua kém về mặt số lượng người chơi online & khả năng mua avatar, còn lại thì theo đánh giá riêng, Worms hơn hẳn Gunbound.Mỗi người chơi được chọn 1 đội tối đa 8 worms và có rất nhiều loại vũ khí để chọn lựa. Worms cũng hay hơn Gunbound ở chỗ âm thanh, hình ảnh rất ngộ nghĩnh, có nhiều loại vũ khí khác nhau và di chuyển không giới hạn về không gian (chỉ giới hạn về thời gian trong mỗi lượt) nên chiến thuật phong phú hơn hẳn, không có chuyện ngắm một phát trúng rồi các phát sau cứ thế phát huy như Gunbound, càng không có sự chênh lệch giữa các player. Để sử dụng thành thạo các vũ khí của Worms cũng không phải đơn giản, vì thế những ai mới tập chơi tốt nhất nên chơi phần training để làm quen nha.

Thể loại:Game SIS
Đồ họa và Âm Thanh cực kì sống động và vui nhộn
Thích hợp với mọi lứa tuổi-cả người lớn và trẻ em đều thích
Hỗ trợ màn hình độ phân giải 240x320 còn 320x240 có thể thử rồi báo cáo với anh em
Đã test tốt trên N95 8Gb và N73 ME tất cả chạy mượt mà và sống động-âm thanh trung thực
Cách chơi:
- Bạn cần phải chú ý tới hướng gió thổi.Nếu bạn nào đã từng có kinh nghiệm chơi Gunbound thì chơi game này thực sự không quá khó.
- Di chyển = nút trái phải-lên xuống dùng để điều chỉnh độ cao thấp của đường đạn
- Số 3 ẩn-hiện tên nhân vật
- Số 4 ẩn-hiện danh sách vũ khí
- Chọn trái-chọn phải để sử dụng các tùy chọn
- Phím chọn hay số 5 để bắn

www.mediafire

Chỉnh sửa cuối:
Còn thiếu kích cỡ màn hành và ảnh test từ máy đó em giai ;;)

Còn thiếu kích cỡ màn hành và ảnh test từ máy đó em giai ;;)

Em biết nhưng tình hình là đt em hết...pin rồi tối nay không về nhà nên không sạc đc,nhưng sẽ bổ xung sau.Hình minh họa có thể nói là gần và rất giống trong game đó anh.Em đã thử trên N95 8Gb rồi nên...mới hết ....pin :((

Lâu lắm mới thấy game mà nouvu2372 post có chất lượng.:p
Để test thử nhé!

Lâu gì mà lâu ngày nào cũng post chất lượng mà>:),tình hình là ai có máy có độ phân giải 320x240 thì test hộ mình cái E71 mình bán rồi

Lâu gì mà lâu ngày nào cũng post chất lượng mà>:),tình hình là ai có máy có độ phân giải 320x240 thì test hộ mình cái E71 mình bán rồi

Bản này ko chơi được trên e71 rồi,mà hình như game này ban post trong 320x240 rồi thì phải hả nouvu8-|

kái này có lâu rồi mà.chơi vô cùng mịn màng, chỉ mỗi tội tiếng hơi rè

Sao lại hơi rè bạn thử bản này chưa,mình cài rồi tiếng nghe hơi bị...phê àh:-?

Bản này ko chơi được trên e71 rồi,mà hình như game này ban post trong 320x240 rồi thì phải hả nouvu

Hình như nó là file .jar,còn cái này là .SIS

Chơi khá vui vì mình là 1 tín đồ của GB GIS.Nhưng mà nó tự động cài vào máy là sao nhỉ :|

cái đầu tiên có phải "worm world party" ko , nếu phải thì nó có lâu rồi;;)

Chính xác là nó đó có gì không bạn :))

Thật sự là mình đã Thank nhầm chỗ rồi. Tưởng là bản mới hay được như hình nouvu2372 post lên. Ai dè cũ rích. An ủi hình như có thêm một vài Map mới. Cũng không biết có phải là mới không nữa.

Đề nghị mod kiểm tra bài này nhé.:(:(:(

Thật sự là mình đã Thank nhầm chỗ rồi. Tưởng là bản mới hay được như hình nouvu2372 post lên. Ai dè cũ rích. An ủi hình như có thêm một vài Map mới. Cũng không biết có phải là mới không nữa.

Đề nghị mod kiểm tra bài này nhé.:(:(:(

Có gì đâu mà phải kiểm tra,bạn có rồi mà đầy người chưa có thì seo chứ,bạn có bản 2009 ko post lên cho có khí thế đi.Nouvu bạn up lại dùm mình bản 1 lên sever khác nha,mình down medifire lại ko được,Thank nha

Chỉnh sửa cuối:
Cái WWP có nhược điểm là ko xoay ngang màn hình dc còn W2008 thì xoay ngang dc nhưng chơi chán hơn nhiều. Nếu đúng là WWP thì có lẽ anh NOUVU nên sửa lại tiêu đề, để thể này mọi người sẽ tưởng là Game mới:)

Chỉnh sửa cuối:
sax,nếu là cái WWP thì có từ lâu lắm rồi,tưởng có gì mới hí hửng down về T_T

còn cái bản W 2008 chơi lởm lắm,vũ khí ít tẹt ai đã chơi WWP thì đừng down về làm gì mất công :Z

Back