• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

game việt HOT:Ai Là Tỷ Phú

HTC_VUTHANH

Moderator

View In iTunes
  • $4.99
  • Category: Games
  • Released: Dec 17, 2010
  • Version: 1.0
  • 1.0 (iOS 4.0 Tested)
  • Size: 4.4 MB
  • Language: English
  • Seller: Nguyen Creative
  • © 2010 LOTO Techno Inc.
Rated 4+
Requirements: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.0 or later

Customer Ratings

We have not received enough ratings to display an average for the current version of this application.

Description

1500 câu hỏi tiếng Việt hoàn toàn mới đang chờ bạn khám phá.
☆ ☆ ☆
Bạn có muốn trở thành triệu phú? Vâng, đó là một câu hỏi thật thừa thãi. Liệu có ai là người không muốn trở nên giàu có? Hãy thử tài của bạn và cùng trau dồi kiến thức thông qua chương trình "Ai Là Tỷ Phú" trên iPhone/iPod Touch.

Chương trình được thiết kế đẹp, dễ chơi, với các chức năng chính như sau:
☆ Hơn 1500 câu hỏi hoàn toàn mới với đa dạng chủ đề như: lịch sử, xã hội, toán học, văn học, thể thao,…
☆ Người chơi có thể dùng các trợ giúp: 50:50, gọi điện cho người thân, hỏi ý kiến khán giả, và đổi câu hỏi;
☆ Người dung có thể ngừng chơi và tiếp tục chơi game đang chơi dở trong lần chơi tiếp theo.
Hãy chơi và cảm nhận kịch bản thú vị, ngân hàng câu hỏi lớn-luôn được cập nhật, hình ảnh đẹp đẽ, sinh động và nhiều trải nghiệm thú vị khác…

Nguyen Creative Web SiteAi Là Tỷ Phú Support
iPhone Screenshots

http://www.filedude.com/download/IViPZvPuQRccafcb8503
http://fileape.com/index.php?act=download&id=FqjhbRQmumSy2SXM

chờ cái này khá lâu rồi rồi giờ mới có =D>

Bản full chưa bạn?

game ko down từ app store thì toàn game full cả nhé >:)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

thêm link mf cho ae dễ download
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?rmn3v5o427y1vo5[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:
nghĩa là sao hả bạn:D
Nhầm với Ai là triệu phú :D, trò này có bao nhiêu câu hỏi nhỉ?, Ai là triệu phú có vài chục câu miễn phí chơi đi chơi lại đến mức khỏi nhìn câu hỏi cũng trả lời đc :|

Nhầm với Ai là triệu phú :D, trò này có bao nhiêu câu hỏi nhỉ?, Ai là triệu phú có vài chục câu miễn phí chơi đi chơi lại đến mức khỏi nhìn câu hỏi cũng trả lời đc :|

1500 câu hỏi đấy, ráng mà đoán đi =)

bác nào pro trả lời đc hết các câu hỏi và đạt 120 TR thì post hình nha.chúng ta sẽ lập topic NHỮNG TỶ PHÚ VIỆT GIÀU NHẤT.hehe hi vọng PDAVIET là ĐẠI TỶ PHÚ còn AE PV là TỶ PHÚ=))

bác nào pro trả lời đc hết các câu hỏi và đạt 120 TR thì post hình nha.chúng ta sẽ lập topic NHỮNG TỶ PHÚ VIỆT GIÀU NHẤT.hehe hi vọng PDAVIET là ĐẠI TỶ PHÚ còn AE PV là TỶ PHÚ=))

Cái này nghe kiủ chủ nghĩa xã hội wá đấy :))

Bản này là update của bản Ai là triệu phú cũ đó mọi người :p
Muốn chơi đến 120tr thì... trên iP làm cũng dễ :"> : Nếu mình trả lời sai thì bấm nút Home ngay lúc câu trả lời đúng nháy lên, tắt cả chương trình đang chạy ngầm luôn, rồi quay vào chơi, là đc trả lời lại câu đó :-"

đã test trên con 2g 3.13 của mình
mới chơi 2-3 lần chưa thấy gì khác so với Ai là triệu phú 2010
kể cả các câu hỏi cũng chưa thấy câu nào mới
chỉ có cái icon với cái tên là khác

mà nghĩ lại cái tên cũng hài vãi
Ai là Tỷ phú :-?
trả lời hết tất cả các câu hỏi cũng chưa được nửa tỷ =))

Đây là thành tích của tui nè.hix thấp quá chắc xí giải triệu phú wa':(:((

có bác nào vượt qua số tiền này chưa.cho tấm hình cho zui đzê
;;)~X:)-?\-/=))X_X:(:p:-/:mad:):-??:D=D>:ar!:|8-|:((>:)

Chỉnh sửa cuối:
game này cái sự lựa chọn từ khán giả toàn chơi đểu mình thôi à :(, 10 lần thì 9 lần sai X-(

Back