• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Game Việt] ô Ăn quan (trỞ vỀ tuỔi thƠ)

bete_seeya

*
$0.99
* Category: Games
* Released: Nov 20, 2010
* Version: 1.0
* 1.0
* 16.2 MB
* Language: English
* Seller: Viettel Technologies.,JSC
* © Viettel Technologies,. JSC.

Rated 4+

Requirements: Compatible with iPhone 3GS, iPhone 4, iPod touch (2nd generation), iPod touch (3rd generation), and iPod touch (4th generation). Requires iOS 4.1 or later.

Ô Ăn Quan là trò chơi dân gian gắn liền với tuổi thơ của trẻ em miền quê Việt Nam. Với mục đích mang lại cho bạn những phút giải trí, TRỞ VỀ VỚI TUỔI THƠ của mình hoặc CHO CON bạn cũng được chơi HỒN NHIÊN như mình ngày trước, chúng tôi đã phát triển trò chơi Ô Ăn Quan. Trò chơi được thiết kế THÂN THIỆN, ĐƠN GIẢN để bạn có thể chơi ngay trong lần đầu tiên, nhưng nó cũng đòi hỏi tính CHIẾN THUẬT nếu bạn muốn ăn được nhiều quân của đối phương và giành chiến thắng.
Ô Ăn Quan cung cấp hai chế độ chơi là chế độ luyện với máy tính và chế độ thi đấu với một người chơi khác.Với Ô Ăn Quan, bạn không chỉ được chơi, mà còn được hòa mình vào những bài hát dân gian cùng khung cảnh của làng quê Việt Nam. Còn chờ gì nữa, hãy cùng thử và cảm nhận.
http://www.mediafire.com/?rv1ndg7rr4hic1t

Chi danh cho 4.1 tro len thoi ma bac. Bac doc ki nha. sorry em onl bang dien thoai

Back