• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games Cờ vua - Bản Việt Hóa

TraiNgheoHn

Việt hóa Games cờ vua. Test ok.

DOWNLOAD: http://www.mediafire.com/?xzzmnmmto4d

mình đã down về và giải nén nhưng khi cài vào itune thì bị thông báo app " Cờ vua " could not be added to your itunes library because it is not a vail applition

Anh góp ý với chú chút về cách dịch nhé, chú nên đọc lại trước khi đóng gói :D , nhiều câu đọc không được mượt và hơi khó hiểu, lại dịch tự động và cho thằng vào hả ????? Haizzzzzzzzzzzzz............

Nếu được TraiNgheoHn gửi file Việt hóa lên anh em tham khảo rồi Edit lại cho hoàn chỉnh ;;)

Nếu được TraiNgheoHn gửi file Việt hóa lên anh em tham khảo rồi Edit lại cho hoàn chỉnh ;;)

Theo HHN thì cứ để TraiNgheoHn tự thân vận động đi, thế thì mới nâng cao tay nghề được chứ, anh em mà làm hộ thì sao có thể nâng lên được :D theo tui thì có gì anh em cứ góp ý, để TraiNgheoHn tự khắc phục. ;;) còn nếu có khó khăn gì cần anh em hộ trợ thì cứ PM hoặc ra Y!M anh em sẽ hỗ trợ hết mình :)

Back