• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games Tam Quốc Chí 3D_S60v2 - (10MB)

tainhachay

Active Member
dung lượng 10 MB

down về rồi giải nén -> 1 folder -> bạn vào trong folder có tên của trò chơi rồi copy nó vào E:\System\Apps thế là xong

---> Download: Games Tam Quốc Chí 3D - (10MB)

Last edited by a moderator:
Trời ơi của s60v2 thảo nào copy vào E:/system/app chả thấy hiện tượng gì xảy ra =.='

Giong Sanguo tren PC wa nhi ? :D Hang hiem moi biet day. Posted via Mobile Device

đề nghị pác nào pro vớt cái game này sang cho s60v3 đi như bác vô thiên vớt cái tử vi ấy. cái này mà chơi trên s60v3 chắc hình đẹp lắm

mod quan lý gì kì cục vậy. games S60 v2 mà cho post qua 3rd.mod duyệt bài lạ quá

game này minh chơi trên 6600 rồi, phải công nhận đay là một game hay, đồ họa đẹp, âm thanh sống động. tưởng là có bản cho S60v3 rồi, đề nghị Mod del topic đi vì bên S60v2 cũng có rồi.

thế ko có ai vớt được nó sang v3 cho anh em chơi à toàn bàn về del bài người ta thôi! :(

cái games này có từ thời mấy cái máy N-gage QD với class còn lộng hành rùi :D . em cũng thử chơi trên N70 rùi khó quá ko đánh hết đc đồ họa với âm thanh thì không thể chê vào đâu dc :D . có khi còn hay hơn mấy games N-gage 2.0 bây giờ :D . tóm lại games này cho V2 :D:D:D:D ( bác nào chưa chơi thì phí cả cuộc đời luôn ý :D )

nhìn trông đẹp thế mà hôk chơi đc :-j mod chuyển dùm cái này sang v2 chứ để đây thèm quá mà ko chơi thấy vướng mắt :(

Mình thì thật tình là cũng chẳng mún spam đâu ;;) Nhưng mà.... Mod ơi del hết bài và topic đi nha ^_^

Back