• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Get SVG v1.1 CHỉnh sửa MIF(Theme)

q630666

Get SVG v1.1 VH SymPViet

Ứng dụng hỗ trợ xem định dạng mif (icon), lưu icon thành định dạng png, svg, trích xuất các icon của theme để dùng làm icon của các PM... Bản cập nhật thêm đường dẫn lưu file tại E:/Get/Svg/, thêm cửa sổ báo khi đọc file.

Dowload Here

Phần mềm quá hay, bây giờ có thể thay đổi Icon cho pm mà không mất nhiều thời gian.

P/S Nên ghi chú khi phần mềm chạy trên Python em nhé và khi Build nên bỏ bớt file text.

Em thêm file text của nhóm.Còn file text sau là do em buid bằng SISeditor anh ạ :D

Vothien cho tớ ý kiến về việc xóa file txt khi buid bằng SisEditor đi.Có xóa đc ko bạn?

Mặc định của nó gồm có 4 files, nếu vào xóa đi và Save lại thì lại có tiếp 4 Files, nhưng khi cài đặt sẽ tự mất đi, không ảnh hưởng gì! Chỉ khi nào dùng Siscontents hoặc SisWare bung ra thì mới thấy mà thôi

Sao o phan mo file MIF,menu ben trong toan tieng (La Hán Wa) khog vay bac ? :( Posted via Mobile Device

cho mình hỏi cái.chép icon qua 1 theme khác vậy phải chép từng cái sao???cái này ko thấy hiện mục chọn tất cả gì hết.nếu chép từng cái chắc đến tết quá

Công việc này bạn làm trên PC mà ko có trình độ chua chắc đã làm đc.trên mobi chịu khó đi vậy.

Back