• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ggheart 1.02 cho màn hình 320x240

17091993

kái này chắc ai kũng piết rồi k kần giới thiệu nũa na.kực hay.kực lạ cho màn hinh320x240.da tes ngon lành trên e63hehe
>:):)).chăng pít chụp ảnh o man hình điện thoại thế nào.mượn tạm kai hình 240x320.a,e thong kam:-/(co full man hinh lun a,e thích cỡ nào kũng có,ai kần ku đề ngi mình pos riêg cho)http://www.mediafire.com/?gf884i6y6amxb4s
àh mà kảnh báo các bác là nó ngốn ram khi chạy lém na.khoang 10mb.hix:(

Chỉnh sửa cuối:
bao giờ cho có tiếng Việt nhỉ???

đc bản hỗ trợ 320x240 la tốt lém rùi.bác tham thế:p,kũng k khó dùng lém mọi người chiu khó vọc khoảng 1 ngày la piết hết thôi;;)

Chỉnh sửa cuối:
Phần mềm tiếng Trung hả bác chủ? Hay tiếng Việt? Vì hình mượn nên hỏi cho biết, tiện thể bác hướng dẫn cho em cách sử dụng được không, chưa dùng cái này bao giờ nên chưa biết.

Bác chia sẻ là quí tốt rồi, xong xin bác hãy bỏ tí thời gian ghi thêm hướng dẫn, tính năng.... cho đúng qui định luôn há và cũng đừng quên viết cho đúng chính tả tiếng Việt.

Phần mềm tiếng Trung hả bác chủ? Hay tiếng Việt? Vì hình mượn nên hỏi cho biết, tiện thể bác hướng dẫn cho em cách sử dụng được không, chưa dùng cái này bao giờ nên chưa biết.

Bác chia sẻ là quí tốt rồi, xong xin bác hãy bỏ tí thời gian ghi thêm hướng dẫn, tính năng.... cho đúng qui định luôn há và cũng đừng quên viết cho đúng chính tả tiếng Việt.
uh,cái này là tiếng trung,mình tìm dc bên wed trung thôi,hướng dẫn xin phép hum nào pos sau(vì dốt đánh máy tính tiếng việt lém).bạn chịu khó vọc nha,hoặc có thể tìm bài hướng dẫn chi tiết cách sử dụng của vothien12345 ben bos ứng dụng việt hóa.cái này chỉ khác màn hình thôi tính năng&cách sử dụng y hệt bản 240x320

Chỉnh sửa cuối:
uh,cái này là tiếng trung,mình tìm dc bên wed trung thôi,hướng dẫn xin phép hum nào pos sau(vì dốt đánh máy tính tiếng việt lém).bạn chịu khó vọc nha,hoặc có thể tìm bài hướng dẫn chi tiết cách sử dụng của vothien12345 ben bos ứng dụng việt hóa.cái này chỉ khác màn hình thôi tính năng&cách sử dụng y hệt bản 240x320

bạn ơi bài viết đó vothien12345 đã sửa và xóa hết nội dung rồi . giờ thì bó tay

có ai cài được chưa???mình cài trên E71 có thấy chạy gì đâu.ai cài được test cho vài hình xem thử chứ test như chủ thớt thì thôi rồi,giới thiệu 320 mà đem hình 240 ra làm nản quá

Soft này tiếng Trung sài không đặng đâu anh em, Vh thì chưa ai làm được, toàn là mò và nhớ nhức cả đầu.

Soft này tiếng Trung sài không đặng đâu anh em, Vh thì chưa ai làm được, toàn là mò và nhớ nhức cả đầu.

thế nên a e đang cần nhờ các cao thủ của 4rum mà bác. hehe, công nhận phần mềm này muốn Viết Hóa đc thì cũng gian nan vì nó hơn 16mb lận =]]

có ai cài được chưa???mình cài trên E71 có thấy chạy gì đâu.ai cài được test cho vài hình xem thử chứ test như chủ thớt thì thôi rồi,giới thiệu 320 mà đem hình 240 ra làm nản quá

bạn cài kiểu j vậy k ai lỗi mình bạ lỗi là sao:-/,mình k có pm chụp ảnh màn hình pạn có pm up lên mình chup hình 320x240 cho

Chỉnh sửa cuối:
thế nên a e đang cần nhờ các cao thủ của 4rum mà bác. hehe, công nhận phần mềm này muốn Viết Hóa đc thì cũng gian nan vì nó hơn 16mb lận =]]

16mb là gồ nhiều pm khác nhau,chi kần tách rieng mỗi pm ra việt hóa thi chác dễ hơn.vi pm này gồm 20pm gộp vào mà.(ý kiến thôi na)

Back