• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GGPod Music Player V1.21d EN - Phần mềm nghe nhạc đỉnh cao!

dung1291985

Chắc các bạn đã biết GGHeart, hay GGbrowser thì chắc cũng ko lạ gì GGPod, 1 phần mềm với giao diện cực đẹp cũng như nghe nhạc rất hay,bản mới với nhiều tính năng đã được dịch sang tiếng Anh,nhưng do giới hạn về kí tự nên phải dịch tắt,dù sao cũng rất dễ sử dụng,mời các bạn trải nghiệm!

View attachment 343527

GGPod - music player with a great features, superb quality sound and support for most popular audio formats.

Key features:
● Support playback MP3, WMA, MP4, M4A, OGG, AAC, MID and AMR;
● 10-band equalizer and predefined presets;
● Support skins and visual effects;
● Seach and download lyrics and album arts;
● Playback mode selection;
● Support system decoder;
● Backlight settings;
● Sleep timer with ability to assign action
and many, many more...

DOWNLOAD
http://www.mediafire.com/?grwgp5bl8y9y1nj

cho em hỏi cái lúc scan bài hat thì ko sao mà cứ hễ nghe nhac là nó tự động kết nối GPRS là sao vậy. làm cách nào mà tắt cái chế độ nó đi được thế. em dùng thấy nó cũng hay hay. lúc scan bài hát xong nó chia thành tên nhìn hay phết. mà thấy bác liệt kê thấy nó chạy được cả mp4 à ẻm chưa thử

cho em hỏi cái lúc scan bài hat thì ko sao mà cứ hễ nghe nhac là nó tự động kết nối GPRS là sao vậy. làm cách nào mà tắt cái chế độ nó đi được thế. em dùng thấy nó cũng hay hay. lúc scan bài hát xong nó chia thành tên nhìn hay phết. mà thấy bác liệt kê thấy nó chạy được cả mp4 à ẻm chưa thử

Cái này lúc mới mở,đừng scan nhạc,vì nó sẽ quét tất cả các thư mục,nên sẽ có 1 cái list bài hát rất lôm côm,tốt nhất là sau khi chạy mình add -> chọn folder mình để nhạc ý,cái tự động kết nối GPRS là do setting -> general đang để mặc định là tự động tải lời bài hát,off nó đi là xong...cái này mới chỉ hỗ trợ màn 240x320 thui nha

Back