• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GGPod v1.1.0 B EN dịch Vanz_smurf

tuanloc1

GGPod v1.1.0 B EN dịch bởi Vanz_smurf

GGPod - nghe nhạc với một tính năng tuyệt vời, âm thanh chất lượng tuyệt vời và hỗ trợ cho hầu hết các định dạng âm thanh phổ biến.
Các tính năng chính:

● Hỗ trợ chơi nhạc MP3, WMA, MP4, M4A, OGG, AAC, MID và AMR;
● 10-band equalizer và cài đặt trước được xác định trước;
● Hỗ trợ giao diện và hiệu ứng hình ảnh;
● Tìm kiếm và tải lời bài hát và album nghệ thuật;
● Xem lại chế độ lựa chọn;
● Hỗ trợ hệ thống giải mã;
● Đèn nền cài đặt;
● Sleep timer với khả năng chỉ định hành động
và nhiều, nhiều hơn nữa ...
...​

Nhớ hồi xưa các tay anh chị trong SymPViet còn loay hoay mãi với trình nghe nhạc cực ấm này, nay đã có bản GGPOD EN tiếp theo GGheart EN thì sao nhỉ các mem? Công nhận người anh em nước ngoài này đáng nễ đây!

mình dùng trên 6120c thấy chậm quá.ít skin .tốn quá nhiều ram .và hình như chữ trong menu không viết được dài hay sao mà menu toàn viết tắt.

GGPod v1.1.0 B EN dịch bởi Vanz_smurf

GGPod - nghe nhạc với một tính năng tuyệt vời, âm thanh chất lượng tuyệt vời và hỗ trợ cho hầu hết các định dạng âm thanh phổ biến.
Các tính năng chính:

● Hỗ trợ chơi nhạc MP3, WMA, MP4, M4A, OGG, AAC, MID và AMR;
● 10-band equalizer và cài đặt trước được xác định trước;
● Hỗ trợ giao diện và hiệu ứng hình ảnh;
● Tìm kiếm và tải lời bài hát và album nghệ thuật;
● Xem lại chế độ lựa chọn;
● Hỗ trợ hệ thống giải mã;
● Đèn nền cài đặt;
● Sleep timer với khả năng chỉ định hành động
và nhiều, nhiều hơn nữa ...
...​

bác có bản dành cho màn hình 320x240 ko? thanks

thấy dùng toàn tự động kết nối GPRS làm cahsc nào để nó ko tự kết nối ko vậy. Máy tui dùng N77

cái chương trình này ngu thấy mồ ...tìm nhạc trong thẻ nhớ mà không tìm ra ...thiệt bó tay

Back