• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ghost'n Goblins Gold Knights 2 - Chiến đấu chống lại cái chết & âm phủ

AquaSta

Moderator
Category: Games
Aug 12, 2010
Version: 1.00.00
12.9 MB
Seller: CAPCOM Co., Ltd

© CAPCOM2010

LANGUAGES: English

REQUIREMENTS: Compatible with iPhone and iPod touch. Requires iOS 4.0 or later.​

Description
Ghost’N Goblins: Gold Knights II

We’ve heard what users had to say and we’ve made Ghost’ N Goblins Gold Knights II the most thrilling and accessible GNG game yet!

In Ghost’N Goblins: Gold Knights II players, take control of the legendary Arthur or powerful Perceval as you once again battle against the minions of the Ghoul Realm. To survive the deadly decent, you have to make optimum use of your weapons and gear as you encounter ever more deadly foes.

Features:
• Awesome 3D graphics with classic 2D platformer gameplay
• An all new character, Perceval, with a powerful new “Dash” attack
• Enhanced graphics, cleaner UI, better controls and tighter gameplay
• New epic boss fights
• Capture a pic of your gameplay and share your progress through Twitter
• Tweak your gameplay experience with In App purchases
• Supports iOS4 multasking

[video=youtube;_JiS2OTnK3w]http://www.youtube.com/watch?v=_JiS2OTnK3w[/video]

[video=youtube;oUzgPf0Rj9s]http://www.youtube.com/watch?v=oUzgPf0Rj9s[/video]​

Download: http://www.mediafire.com/?d2uysz2um3nq2ox

sao cái này mình cài vô nó loading đã rồi văng ra.minh sai bản 4.01

Bạn cài bằng iTunes hay installous hay iPhone PC Suite vậy? Mình đã cài trên iPod touch của mình chạy 4.0, 4.0.2 và iPhone 3Gs 4.0 đều tốt bạn ạ, không bị out. Dạo này mình thấy cài qua installous hay bị out quá

minh cài bằng iPhone PC Suite k ag.tại vì sợ cài bằng itune nó đồng bộ là bị mất mấy cái game

minh cài bằng iPhone PC Suite k ag.tại vì sợ cài bằng itune nó đồng bộ là bị mất mấy cái game

sao nhiều người cứ cài bằng pc suite vậy?cài pc suite chuyên bị lỗi,đã có nhiều người than phiền rồi mà.itunes các bản mới gần đây cài ko còn bị mất app nữa mà chỉ cài thêm app thôi.trong itunes có add sẵn các game or app mới thì khi sync nó sẽ tự sync thêm các app hoặc game mà iphone chưa có chứ ko xóa các game(app) cũ đã cài trên iphone trước đó đâu(mặc dù itunes mình ko có add những game(app) đó.máy tính mình format hoài nhưng vẫn sync game bình thường mà.

ủa sao nó tự xóa game hết đó bạn ơi.thấy nó remove đi mấy cái mình tắt nó luôn

bạn dùng itunes mấy vậy?mình dùng itunes 9.1.0.79 nè.mình cũng cài nhiều máy như vậy cho bạn bè rồi.tất cả đều ko mất,chỉ có mất nhạc,phim, hay hình thôi còn các app và game mình ko bị.
mà nè,bạn nói tắt là sao?chẳng lẽ bạn bỏ dấu chọn các apps(games) trong phần apps sao?nếu vậy thì itunes xóa là đúng rồi mà. có lẽ mình chưa hiểu ý bạn lắm.:-?

Chỉnh sửa cuối:
vậy là đúng rồi,mình bỏ đánh dấu mấy cái game.cúi cùng cũng làm đc hehe

Ai cho em biết là sao mà khi sync nó báo là máy dizconnected trong khi em vẫn đang connect không ạ?

Back