• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIF Tailor v1.12 - Ứng dụng thao tác, tạo tập ảnh GIF

AquaSta

Moderator

GIF Tailor v1.12

GIF Tailor là ứng dụng thao tác, tạo tập tin ảnh GIF trên điện thoại S60. Chương trình với dung lượng nhỏ, miễn phí, dễ dàng thao tác và sử dụng, giao diện thân thiện. GIF Tailor cho phép bạn tạo tập tin ảnh GIF, đặt thời gian nghỉ giữa các ảnh chuyển tiếp. Bên cạnh đó GIF Tailor cũng cho phép bạn mở gói tập ảnh GIF. Ngoài ra GIF Tailor còn có thể chụp ảnh màn hình, cài đặt phím chụp ảnh màn hình. Từ đó dùng các ảnh đã chụp và tạo ảnh GIF nhanh chóng.

Hình ảnh ở trên được chụp và tạo trực tiếp bằng GIF Tailor.
Phiên bản Việt hóa bởi Hoayeu105

Download phiên bản Việt hóa

Lở rồi xóa đi thì phí phạm công sức của người lập topic.
Nói gõ hơn thì pm này đã được BRo Kieu_Phong82 làm thịt rồi,nay bạn khám nghiệm tử thi lần nữa thì hơi bị đụng hàng:D

Lở rồi xóa đi thì phí phạm công sức của người lập topic.
Nói gõ hơn thì pm này đã được BRo Kieu_Phong82 làm thịt rồi,nay bạn khám nghiệm tử thi lần nữa thì hơi bị đụng hàng:D

cái này ko phải do anh Kiều Phong làm thịt nha bạn, pm này được nhóm OSViệt-HT "làm thịt" mới đúng( VH bởi Nguoiqualoicu, chỉnh sửa Jimmy88)>:)

cái này ko phải do anh Kiều Phong làm thịt nha bạn, pm này được nhóm OSViệt-HT "làm thịt" mới đúng( VH bởi Nguoiqualoicu, chỉnh sửa Jimmy88)>:)

Bây giờ "cá nhân" ai cũng Việt hóa được cả thôi, quan trọng gì đâu! Nên cảm ơn người đã tạo ra phần mềm cho chúng ta dùng ấy >> Không có họ lấy đâu mà Việt với chả hóa;;)

Bây giờ "cá nhân" ai cũng Việt hóa được cả thôi, quan trọng gì đâu! Nên cảm ơn người đã tạo ra phần mềm cho chúng ta dùng ấy >> Không có họ lấy đâu mà Việt với chả hóa;;)

Đúng vậy anhtam ah,
Ah sẳn tiện cho thwngf em hỏi anhtam 1 cái với nha."Chẳng hay anh có đang nghiên cứu về việc viết ứng dụng chưa vậy " .Sơm mong anh em PV có được các pm của người Việt

Back