• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GifTailor v2.11 Cập nhật

leminhhai111

GifTailor v2.11 phần mềm quay phim chụp ảnh mản hỉnh trên ĐT phiên bản cập nhật

Cập nhật:

Bổ sung phần cài đặt chất lượng hình ảnh
Tạo tập tin tạm thời nhỏ hơn
Tăng thời lượng ghi ảnh động nhiều hơn
Bổ sung các phím nóng...

Click Here[​

Nguồn từ http://symbianvn.net/

Chỉnh sửa cuối:
có bản cập nhật rồi à mình dùng bả 2.0 của a hiếu, ko biết bả này có gì khác ko ta.

có bản cập nhật rồi à mình dùng bả 2.0 của a hiếu, ko biết bả này có gì khác ko ta.

Cập nhật

Bổ sung phần cài đặt chất lượng hình ảnh
Tạo tập tin tạm thời nhỏ hơn
Tăng thời lượng ghi ảnh động nhiều hơn
Bổ sung các phím nóng...

Vậy mình fải test mới đc. Bản trước mình chụp hình làm hình động wa camera nhưng hình mờ lắm.

GifTailor v2.11 phần mềm quay phim
làm thế nào để quay phim màn hình đây

Cài đặt chung> Chuyển sang chế độ >> Ghi hình>>OK >> Back

Phần phím nóng tùy theo sở thích của từng người

0o__o0 nói:
Cài đặt chung> Chuyển sang chế độ >> Ghi hình>>OK >> Back

Phần phím nóng tùy theo sở thích của từng người

Sau khi nhấn phím nóng máy không ý kiến gì (nhưng thực ra đang ghi đó ;) ) nhấn phím nóng lần 2 (chính là kết thúc quay) nó sẽ hỏi thư mục lưu. Nhấn OK để có tổ hợp hình (gif) liên tục như đang quay :D

cho mình hỏi là khi back phần mềm ra rồi ấn fim nóng để quay được ko.hay là phải ấn phím nóng khi đang trong phần mềm Gì Tailor rồi mới back ra quay zj

cho mình hỏi là khi back phần mềm ra rồi ấn fim nóng để quay được ko.hay là phải ấn phím nóng khi đang trong phần mềm Gì Tailor rồi mới back ra quay zj

- Phần mềm khi bạn back ra sau đó thì cứ bấm phím mà bạn thiệt đặt là nó tự quay cho bạn. Chúc Vui.

Back