• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giftool v1.20 - Công cụ tạo ảnh động (đang phát triển)

NGUYENTRANDUNG

Công cụ tạo ảnh động trên mobile, phiên bản phát triển bởi Shrim (tác giả mbmtool).

[PASS]SymPViet[/PASS]

Test thành công trên N95, các ảnh png cần xử lý phải được đặt tại C/E:\python\giftool\img

sao em vao nó có báo lam việc trên ổ nào thôi . khi chọn thì tự động thoát là sao hả anh

Tạo được tấm nào úp lên cho mình xem tí có được không?=D>=D>=D>

Em cũng test thử rồi, nói chung cũng tạm :p Chú ý chỗ chọn thời gian tí là ok.

sao em vao nó có báo lam việc trên ổ nào thôi . khi chọn thì tự động thoát là sao hả anh

Máy bạn máy gì thế? Mình cái phát ok ngay mà ta :-?

xin hỏi:
mình cài ok và bật lên tới chổ chọn nơi làm việc . chọn cái nó thoát ra luôn à.:(

xin hỏi:
mình cài ok và bật lên tới chổ chọn nơi làm việc . chọn cái nó thoát ra luôn à.:(

Mình test rất kỹ trên N95 rồi bạn à. Dân Việt hóa mà, bạn tìm bản gốc nó thử làm xem sao :)

xin hỏi:

Có thể lỗi Việt hóa chỗ đó
HT xem file ngôn ngữ chỗ đó có bị VH nhầm câu lệnh hay không ? Lỗi kiểu mấy phần mềm Gtranslate đó :(

Có thể lỗi Việt hóa chỗ đó
HT xem file ngôn ngữ chỗ đó có bị VH nhầm câu lệnh hay không ? Lỗi kiểu mấy phần mềm Gtranslate đó :(

Phát biểu tào lao quá đồng chí ơi! Lỗi sao máy tôi dùng được :|
Nếu lỗi trong bản này chính là vào Thông tin thì tìm ko ra file html thôi.

Ngoài python thì bạn cài bộ module cho nó chưa? Các Pm python khác của bạn cài trên máy có hoạt động ko?
híc . em chỉ có python thôi . chưa có module anh ah . anh chỉ em cách cài đi

cũng có thể là do modulepack hoặc do máy, máy mình vẫn bị:(
Mình xài
Máy E63
Python 1.45
Extra module 3.8

Back