• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GìTailor 2.202 VH by Namluaht (Tạo Gif và quay chụp màn hình)

hue2007

GifTailor 2.00 VH by Namluaht (Tạo Gif và quay chụp màn hình)

GìTailor 2.00 VH by Namluaht
Chức năng chính:
Tạo File GIF
Chụp ảnh màn hình
Quay quá trình làm việc của màn hình( Tiếc là không roc lém:D)

View attachment 175389

Click thank ủng hộ nhé

Last edited by a moderator:
- Sao bạn không dùng phần mềm quay phim trên phone thành FLV luôn đó cho tiện hả bạn

Xác nhận chữ ký vothien123456

cho mình xin cái links với bạn !!!
quay phim trên phone thành FLV luôn hả hay vậy..
cảm ơn trước !!

Co moi so do

Chú ý gõ Tiếng VIệt có dấu bạn nhé !

Last edited by a moderator:
Chủ topic xem kỹ lại tiêu đề xem phiên bản là 2.202 hay 2.00 rồi PM cho các MOD sửa giúp tiêu đề nhé !
Theo mình biết thì bản mới nhất cập nhật cách đây 2 hôm chỉ là 2.00 !

cho mình xin cái links với bạn !!!
quay phim trên phone thành FLV luôn hả hay vậy..
cảm ơn trước !!

Của bạn đây ! Nhớ đọc kỹ hướng dẫn sử dụng nhé !

Chủ topic xem kỹ lại tiêu đề xem phiên bản là 2.202 hay 2.00 rồi PM cho các MOD sửa giúp tiêu đề nhé !
Theo mình biết thì bản mới nhất cập nhật cách đây 2 hôm chỉ là 2.00 !

Của bạn đây ! Nhớ đọc kỹ hướng dẫn sử dụng nhé !

cái này quay trên máy tính kết nối với phone qua USB mà DT mình thì hư cổng usb rồi
Mình tưởng quay trên phone luôn chứ...
Bạn cho cái link chết rồi !!! còn đâu nữa..
Nếu có bản nào quay luôn trên phone cho mình xin nha!!
Xin cảm ơn.......!! rất nhiều !!!

cái này quay trên máy tính kết nối với phone qua USB mà DT mình thì hư cổng usb rồi
Mình tưởng quay trên phone luôn chứ...
Bạn cho cái link chết rồi !!! còn đâu nữa..
Nếu có bản nào quay luôn trên phone cho mình xin nha!!
Xin cảm ơn.......!! rất nhiều !!!

Bài số #1 chủ topic đã Del hết các nội dung cần thiết tuy nhiên nếu bao quát cả topic bạn sẽ có nhiều chỗ tải File Ví dụ bài này chằng hạn !

Quay luôn trên mobile thì tại thời điểm này chưa có đâu bạn ! Có chức năng Quay màn hình thông qua chụp liên tiếp của Giftailor 2.0 ở đây là Pro nhất rồi ! BẠN DÙNG CÁI NÀY VÀ THAO TÁC CHẬM CHÚT LÀ ok !

Hic e dung dt go khong go tv co dau dc.
Bạn dùng máy nào mà lại không hổ trợ gõ TV vậy ? Lý do đó e rằng các Điều hành viên khó thông cảm hoặc thông cảm một đôi bài thôi bạn nhé ! Hãy tiếp tục bằng việc nghiên cứu gõ TV cho mobile của bạn ! Chúc bạn thành công và chúc vui khi đến với PV !

Đề nghị chủ toppic kiểm tra lại tiêu đề,đây là bản gitailor2.202,hay là 2.000 tta nên suả lại cho rõ ràng để tránh nhầm lẫn nha.

Back