• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giúp mình cài n gage cho 5700 với

nanhbac1130

em cài xong chương trình Ngage cho máy rùi cài game rùi nhưng khi bật lên nó báo lỗi "to Submit A Game Review,connect To The Network And Log In With Your Player Name " :((vậy Nó Bị Sao Vậy Ai Bít Chỉ Em Với

em cài xong chương trình Ngage cho máy rùi cài game rùi nhưng khi bật lên nó báo lỗi "to Submit A Game Review,connect To The Network And Log In With Your Player Name " :((vậy Nó Bị Sao Vậy Ai Bít Chỉ Em Với

Theo mình hiểu thì cái đó có phải là lỗi gì đâu ta. Nó là thông báo"Để xem giới thiệu về game bạn phải kết nối mạng và đăng nhập bằng tên đăng ký của bạn trên Arena" Bị vậy có thể là do bạn vào mục review của game, bạn vào Home đi.

Chắc bạn này vào mục giới thiệu game, thấy có hình nên nhấn vô =))

không phải bạn ơi mình cài game vào rồi đó chứ nhưng mà vẫn không được huhuhu

không phải bạn ơi mình cài game vào rồi đó chứ nhưng mà vẫn không được huhuhu

Khi game chưa phải là bản full khi nhấn vào game nó cũng báo như vậy.Theo mình bạn nên dowld bản game khác đã rồi cài thêm cái Pacht_rack vào la chơi được thôi

Back