• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GloggerVS2 v1.5_Ứng dụng_Tự động lấy nét_Chống nhòe ảnh !

Chienkon88

GloggerVS2 v1.5_Ứng dụng_Tự động lấy nét_Chống nhòe ảnh_Quay phim HD . . . :D!

Nó hỗ trợ cho các máy có cảm biến gia tốc như n82 , n95 v . v . . .

[video=youtube;DRcRRZ65Fno]http://www.youtube.com/watch?v=DRcRRZ65Fno&feature=player_embedded[/video]​

Hiện giờ không có cái ảnh nào đẹp nên mình chưa post lên , anh em nào có thì post lên cho mọi người cùng xem nha !

thanks mọi người đã ủng hộ !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Chủ thớt cho mình hỏi là bản chất máy n82,n95 đã tư động lấy nét rồi,vậy cài vào nó có thêm dc gì ko

cài rồi mà bị báo lỗi cập nhật ???

bạn vào system xóa file .txt đi xem có đựoc hôk ! ;;)

Chủ thớt cho mình hỏi là bản chất máy n82,n95 đã tư động lấy nét rồi,vậy cài vào nó có thêm dc gì ko

mình xem video thì nó lắc tay là máy tự động chụp mà làm mãi hôk được , hix ! :(

bạn thử làm xem sao ? ;;)

chúc vui !

mình sẽ test trên 6120c không hỗ trợ tự động lấy nét xem được không

Theo mình thì đây là phần mềm chống "run" tay khi chụp hình, N95 hay một số máy khác đã hỗ trợ Auto forcus rồi, như ở Video ta thấy khi tác giả rung tay thì hình lập tức "nhòa" đi.

Theo mình thì đây là phần mềm chống "run" tay khi chụp hình, N95 hay một số máy khác đã hỗ trợ Auto forcus rồi, như ở Video ta thấy khi tác giả rung tay thì hình lập tức "nhòa" đi.

Bạn nói qúa chuẩn không cần chỉnh, nó giúp những máy không có Auto forcus khi chụp nếu tay có run thì hình vẫn không bị nhoè.
N82 của mình thì kg cần, dù đang đi trên xe máy , chụp hình vẫn nét.

Không cần Python gì đâu anh em, nếu không chạy được chắc là do không hỗ trợ đấy thôi. N82 chạy vù vù nó chống rung chính xác đấy.

cho mình hỏi là bạn nói rõ hơn xóa file txt ở mục nào vậy, hay là nó nằm trong fonder của pm trong máy?

Không cần Python gì đâu anh em, nếu không chạy được chắc là do không hỗ trợ đấy thôi. N82 chạy vù vù nó chống rung chính xác đấy.

nói chung là mấy quả n82 có cần tăng lực khi capture bằng phần mềm này không vậy pác Thắng ?

Back