• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gmail 2.0.6 (beta) - Gmail dành cho DTDD.

Trungls

Gmail 2.0.6.1269 (beta).

Truy cập tức thì vào email của bạn trong khi di chuyển bằng Gmail miễn phí dành cho di động.

Mình thấy phần mềm sử dụng thật đơn giản (có lẽ do nó là của Google). Các chức năng như Gmail trên web .

Features
Multiple accounts.[b/]New! Quickly switch between your Google Apps email and Gmail from the same client.
Hỗ trợ sử dụng đa tài khoản.
Multiple Mobile Drafts.New! Jot your thoughts down, finish and send later.
Lưu nháp email đang soạn thảo.
Shortcut keys*.New! Undo, scroll up and down, archive, delete, refresh at the push of a button. See Menu/Help in the app.
Phím tắt: thêm nhiều phím tắt trong quá trình sử dụng (hiển thị rõ ràng trong menu).
Basic offline*.New! Compose and read your most recent email even when you're on the subway or plane.
Sử dụng offline: soạn và đọc thư khi offline .
Language Support.New! Gmail for mobile 2.0 is available in over 35 languages.
Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ, có tiếng Việt.
Message autorefresh. Gmail shows new messages in your inbox without you having to refresh the browser.
Tự động làm tươi để kiểm tra mail.
Address autocomplete. Gmail lets you enter long email addresses using just a few keystrokes.
Tự động điền đầy đủ địa chỉ email với vài chữ
View attachments. Open message attachments, including photos, Microsoft Word™ documents and PDF files.
Xem file đính kèm, bao gồm ảnh, tài liệu, .pdf.
Gmail goodness. Spam filtering, search, labels, filters, stars - and lots of storage space.
Lọc spam, tìm kiếm, dán nhãn, lọc, đánh dấu sao thư

Trình độ tiếng Anh còn hạn chế, xin đừng cười chê.
Hướng dẫn download:
Trên dt, các bạn truy cập vào http://m.google.com/mail và chọn "Cài đặt ngay" để tải và cài đặt.
Dung lượng tải về 256KB.

Hiện tại mình chưa tìm ra cách để lấy file cài đặt trên điện thoại. Vì khi download trên dt về là phần mềm tự cài luôn, không cho ta cơ hội tìm file cài đặt trong máy. Mong các bạn thông cảm.
Bạn nào tìm đc file cài giúp tôi share cho mọi người với nhé. Rất cảm ơn.

Và truy cập http://www.google.com/mobile/default/mail.html để xem thêm chi tiết.
Đời máy chỉ thấy ghi Symbian Os 9. Ko biết có máy nào xui xui ko xài đc ko :D.

Chỉnh sửa cuối:
Gmail 2.0.6.1269 (beta).

Truy cập tức thì vào email của bạn trong khi di chuyển bằng Gmail miễn phí dành cho di động.

Mình thấy phần mềm sử dụng thật đơn giản (có lẽ do nó là của Google). Các chức năng như Gmail trên web .
Ngoài ra cho phép dùng nhiều tài khoản Gmail.
Giao diện tiếng Việt, đơn giản, dễ dùng.
Hiện tại mới cài nên chưa cảm nhận đc lỗi nào.

Download:
http://m.google.co.nz/mail?dc=gbackstop

Mạn phép các mods gửi đến mọi ng topic chưa hoàn chỉnh. Xin hứa đến trưa mai sẽ ra net update hình đầy đủ.(Có cảm tình với chú này quá share vội cho mọi người).

Posted via Mobile Device

Cái này chỉ là cái link đưa tới trang gmail thôi chứ có thấy soft nào đâu bác?:-??

Có chỗ 'Cài đặt ngay' ấy bạn, nhấp vào đó sẽ down. Link từ google nên cũng đảm bảo.
Xin lỗi bạn nhé. Do mình xài firefox nên nó không hỗ trợ. Chuyển qua IE đã OK rồi.
Nhưng sao mình down về chỉ có cái file tên mail không biết định dạng gì hết. Mai bạn đính kèm lên diễn đàn luôn cho tiện.

Gmail 2.0.6.1269 (beta).

Download:
http://m.google.co.nz/mail?dc=gbackstop

(Có cảm tình với chú này quá share vội cho mọi người).

Mình dùng dòng E nổi tiếng là dòng cho doanh nhân thì phải hỗ trợ tiện ích E-mail này cứ nhỉ... Thế mà lại rơi vào trường hợp xui xui !?!
Đây nè!
picture.php

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Mình dùng dòng E nổi tiếng là dòng cho doanh nhân thì phải hỗ trợ tiện ích E-mail này cứ nhỉ... Thế mà lại rơi vào trường hợp xui xui !?
Đây nè!
picture.php

!
Mình không nhìn thấy ảnh bạn gửi.
Chiếc E63 của mình cài và sử dụng tốt. Không biết bạn dùng chiếc E nào ?
Và trên trên trang của Google cũng chỉ thấy nói chung chung là Nokia S60 hoặc Symbian Os 9.

Mình dùng dòng E nổi tiếng là dòng cho doanh nhân thì phải hỗ trợ tiện ích E-mail này cứ nhỉ... Thế mà lại rơi vào trường hợp xui xui !?!
Đây nè!
picture.php

Posted via Mobile Device

Mình xài E71 mà cũng bị vậy nè

Back