• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Goal Fever Live - Cập nhật tỉ số các trận bóng quốc tế

TruongHan

Super V.I.P
Tin tốt cho tất cả những người hâm mộ môn thể thao Vua này
Giống như livescores,Goal Fever Live giúp bạn cập nhật thông tin về các trận đấu mọi lúc mọi nơi.Bất cứ ở đâu,làm gì bạn cũng nắm được thông tin về các trận đấu.Ứng dụng kết nối Wifi hoặc GPRS

Chương trình này cho phép bạn theo dõi tất cả các điểm thi đấu, Vua phá lưới, đội hình, phỏng vấn, thống kê và nhiều hơn nữa - thông tin được refresh thường xuyên !

Bao gồm tất cả các giải vô địch Châu Âu - Premier League, Bundesliga, tây ban nha, Ý,vô địch Pháp và Hà Lan.

Bác cho em hỏi cái này em nhấp vào nó xài trình duyệt web mặc định của máy là sao vậy?

vấn đề là xem được tỷ số và các trận đấu trước đó và các trận đang và sắp diễn ra trong ngày. Mỗi lần load vô mất không bao xiền đỡ phải nhắn tin lấy tỉ số.:-?

Bác cho em hỏi cái này em nhấp vào nó xài trình duyệt web mặc định của máy là sao vậy?

Thực ra cái này chẳng phải phần mềm gì đâu, nó chỉ là đường link liên kết tới trang
web www.goalfever.mobi
Vì thế bạn chỉ cần dùng trình duyệt web vào thẳng địa chỉ này là có thể xem được mà không cần phải cài phần mềm này.
Posted via Mobile Device

@PM này cần signed ko các pác? Àh mà PM Fotmob v3 đã có cái chìa chưa vậy? Tks

Back