• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Google search v2.03 Việt hoá by datvietdatviet

datvietdatviet

Google mobile apps có thể nói là một phần mềm rất good cho mobile tiết kiệm chi phí , nhanh gọn và dễ sử dụng vậy pm này có những gì ?
/ dịch vụ tải về gmail google
/ dịch vụ tải về emaps
/ dịch vụ tả về youtube

/ dịch vụ picasa web Anbums : your and friends on the move
/ dịch vụ news get the latest new: customises for stories of interest
/ dịch vụ calendar : view and add evens to calendar.google app user ? Set your domain in options
/ dịch vụ reder : your favorite blogs and RSS feeds.share interesting articles
IMG cho ae kham khảo :D khi search bằng google mobile apps

= = = ==== ============
= = = ==== ============
Link down : Google search vh by datviet.sisx
= = = ==== ============
= = = ==== ============
thân tặng all ae pdaviet onl qua mobile soft smile v0.07 pm này good lắm đó
ae chỉ cần vào pm di chuyển tới hình mình thích vào ok sau đó paste vào bài. Như này nè

Chỉnh sửa cuối:
mìh thì ko dùng kái google vì thấy dùg opera10 có sẵn dùg chug tiện hơn nhưng mà hứg thú với kái này nà

Google mobile apps có thể nói là một phần mềm rất good cho mobile tiết kiệm chi phí , nhanh gọn và dễ sử dụng vậy pm này có những gì ?
/ dịch vụ tải về gmail google
/ dịch vụ tải về emaps
/ dịch vụ tả về youtube

/ dịch vụ picasa web Anbums : your and friends on the move
/ dịch vụ news get the latest new: customises for stories of interest
/ dịch vụ calendar : view and add evens to calendar.google app user ? Set your domain in options
/ dịch vụ reder : your favorite blogs and RSS feeds.share interesting articles
IMG cho ae kham khảo :D khi search bằng google mobile apps

= = = ==== ============
= = = ==== ============
Link down : Google search vh by datviet.sisx
= = = ==== ============
= = = ==== ============
thân tặng all ae pdaviet onl qua mobile soft smile v0.07 pm này good lắm đó
ae chỉ cần vào pm di chuyển tới hình mình thích vào ok sau đó paste vào bài. Như này nè
Thank you! Nhìn trẻ nhưng sao đã 74 tuổi rồi hả? Mà có phải là quân nhân không? Mình là quân nhân đấy. Phan mềm này mình dùng rồi chạy tốt nhưng hôm nay thử tải bản việt hóa này về xem chạy tốt không.

Thank you! Nhìn trẻ nhưng sao đã 74 tuổi rồi hả? Mà có phải là quân nhân không? Mình là quân nhân đấy. Phan mềm này mình dùng rồi chạy tốt nhưng hôm nay thử tải bản việt hóa này về xem chạy tốt không.

bạn dùng ver nào thế ? Sao biết mình còn trẻ mà hỏi thế ? Mình ko phải quân nhân mình là sỹ quan b DKZ 82K65 :D đang ở QK3

bạn dùng ver nào thế ? Sao biết mình còn trẻ mà hỏi thế ? Mình ko phải quân nhân mình là sỹ quan b DKZ 82K65 :D đang ở QK3

Chúc mừng Sĩ quan trẻ nhé ! Dạo này thấy viết nhiều bài đó , tuy nhiên ngôn ngữ VI còn lủng củng quá , chắc tại ham hố Google đây mà !

Chúc mừng Sĩ quan trẻ nhé ! Dạo này thấy viết nhiều bài đó , tuy nhiên ngôn ngữ VI còn lủng củng quá , chắc tại ham hố Google đây mà !

phải từ2 bạn ah ! Chăm hay ko bằng tay quyen vh 1 soft lủng củng thì tới 100 soft sẽ good thôi mà

theo mình thì google chỉ định hứơng cho mình dịch thôi còn ngôn ngữ chuẩn hay ko là do mình phải ko bạn

phải từ2 bạn ah ! Chăm hay ko bằng tay quyen vh 1 soft lủng củng thì tới 100 soft sẽ good thôi mà

theo mình thì google chỉ định hứơng cho mình dịch thôi còn ngôn ngữ chuẩn hay ko là do mình phải ko bạn

Chính xác !

Thế sĩ quan không phải là quân nhân trong QDND Việt Nam hay sao? Bạn ra trường lâu chưa? Mình sinh ra tại QK3 nhưng lại công tác tai QK2. Nhìn giọng văn nói thì biết còn trẻ mà.

Thế sĩ quan không phải là quân nhân trong QDND Việt Nam hay sao? Bạn ra trường lâu chưa? Mình sinh ra tại QK3 nhưng lại công tác tai QK2. Nhìn giọng văn nói thì biết còn trẻ mà.
stop thôi bà con. Ra yahoo tám đi nào. Lạc đề mod dọn rác lại kêu la nữa nè. Chúc tất cả vui vẻ!

Back