• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Graphing Calculator v1.0-PM máy tính khoa học và vẽ đồ thị!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
SolveMyMath's Graphing Calculator v1.0

TÍNH NĂNG:

PM máy tính khoa học với chức năng vẽ đồ thị. Sử dụng phần mềm này để vẽ đồ thị, f (x). Chức năng 2D plotter của chúng tôi cung cấp một giao diện dễ sử dụng cho phép bạn xem đồ thị của một hàm được chọn trong một thời gian rất ngắn. Và qun trọng hơn hơn hết là 100% miễn phí.

PM có nhiều tính năng hữu dụng như phóng to, thu nhỏ, quay trái, quay phải...

* PM này tương thích với các điện thoại di đọnghỗ trợ Java J2ME MIDP 2.0 và CLDC 1.1
* Một màn hình với độ phân giải 240x320 cho chất lượng tối ưu (Lưu ý: PM này cũng tương thích trên nhiều loại màn hình khác nữa).

T_MOD tích cực ghê,bài viết hay quá,phần mềm này định măm cho con em đang xai` E71 mà sợ nó lười vẽ tay rồi đến khi đi thi ko cho sử dụng dtdd thì...heo ăn:)) thôi cho nó vẽ tay cho quen :D

T_MOD tích cực ghê,bài viết hay quá,phần mềm này định măm cho con em đang xai` E71 mà sợ nó lười vẽ tay rồi đến khi đi thi ko cho sử dụng dtdd thì...heo ăn:)) thôi cho nó vẽ tay cho quen :D

Thì cứ vẽ tay xong rồi dùng cái này kiểm tra lại xem có đúng không. Chứ đi thi thì làm sao mang theo mobile được em.:)

Thì cứ vẽ tay xong rồi dùng cái này kiểm tra lại xem có đúng không. Chứ đi thi thì làm sao mang theo mobile được em.:)

Đồ thị thời đi học thì dễ vẽ rồi. Nếu dùng để tính tiệm cận thì đc. Mà bỏ học lâu rồi nên ko xài tới (đang là sv nha)

Posted via Mobile Device

Đồ thị thời đi học thì dễ vẽ rồi. Nếu dùng để tính tiệm cận thì đc. Mà bỏ học lâu rồi nên ko xài tới (đang là sv nha)

Posted via Mobile Device

Cái này dành cho mấy em đang học cấp3 và chuẩn bị thi tuyển sinh chứ lên đại học thì chỉ có ai học chuyên ngàng toán mới cần tới thui mà:)

Cái này dành cho mấy em đang học cấp3 và chuẩn bị thi tuyển sinh chứ lên đại học thì chỉ có ai học chuyên ngàng toán mới cần tới thui mà:)

Mà ráng chịu khó luyện vẽ cái đồ thị này nhiều đừng có ỷ vào máy wá. Đi thi câu này 2 3 điểm lận đó :D

Posted via Mobile Device

~.~ Ai hướng dẫn sử dụng coi .... Sao bấm bất kì phương trình nào vô đều bị erro funtion ... KO tin mấy pácthu đi , em vẽ dc đúng cái đồ thị y=x và y=x^2 zzzz

Back