• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Grave Stompers: Zombie vs Zombie góc nhìn thứ 3 đỉnh nhất dòng game zombie

gmobilereviewer

Tiếp tục seri game mùa Halloween này, hôm nay tui sẽ review cho các bạn về game Grave Stompers: Zombie vs Zombie nơi bạn sẽ được lựa chọn chiến đấu tại nghĩa địa, bãi phế liệu… trong không gian âm u, đen tối hợp tình hợp cảnh mùa ma quái :v

Vũ khí trong Grave Stompers: Zombie vs Zombie bạn có thể chọn là lưỡi cưa siêu sắc bén cho thi triển những nhát chém thần sầu, lả lướt để tiêu diệt nhiều zombie một lúc, hoặc sử dụng súng nhả đạn liên hồi, quá tuyệt khi chiến đấu tầm xa.

_9O9oZ74S7B601SqL-28wH-Dk7DC_2tabxGVTA4p6hcX_Xznrl7MW6siOkH7VhtCEZM=h900-rw

Sau khi giết được zombie bạn sẽ thu thập được những khúc xương đóng vai trò tiền in game. Chỗ xương nói trên sẽ giúp bạn mua vũ khí mới như súng hai nòng, gậy bóng chày… hoặc nếu bạn không đủ kiên nhẫn farm đủ xương thì xòe tiền thật ra mua các vật phẩm thông qua hệ thống IAP là được ngay =))
Nhìn chung, với gameplay và nội dung hấp dẫn, phong phú cùng yếu tố hình ảnh, âm thanh đậm chất ma mị Grave Stompers: Zombie vs Zombie là 1 game giúp bạn có thể enjoy trong Halloween những lúc vắng bóng gấu :3

Đánh giá 4.5/5 sao
Loại hình: Hành động/zombie
Hệ điều hành : IOS / Android
Góc nhìn thứ 3
Phù hợp cho 13+

Back