• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GuitarToolkit - Công cụ cho học Guitar

tranvietanhvn

link link link :D

http://rapidshare.com/files/136709167/GuitarToolkit_CRACKED_.ipa.rar

Xem lại link nhé! Và nhớ thêm giới thiệu, chứ mà cứ post hình không sẽ bị del nhé!

Last edited by a moderator:
bro tranvietanh, could you upload on MEDIAFILE please!!!please!!!hix hix

ăn cám luôn bác tranvietanh ui, bác chơi với nhà rapidshare thì tụi em ngồi nhìn rung đùi luôn chứ down cái link đó nản lắm.
Nhân tiện cám ơn bác cái link tổng hợp game bên mediafile. Hồi đó vô tình search trên mạng thấy cái folder đó hay quá down về chơi hết luôn mà hổng biết của ai. Nay bác post lên mới biết chủ nhân là bác.
Gửi bác big thanks

ăn cám luôn bác tranvietanh ui, bác chơi với nhà rapidshare thì tụi em ngồi nhìn rung đùi luôn chứ down cái link đó nản lắm.
Nhân tiện cám ơn bác cái link tổng hợp game bên mediafile. Hồi đó vô tình search trên mạng thấy cái folder đó hay quá down về chơi hết luôn mà hổng biết của ai. Nay bác post lên mới biết chủ nhân là bác.
Gửi bác big thanks

hé hé :D
thanks you, nhưng mình cũng sưu tập cái mediafire của người khác :D
post lên cho anh em xài thôi :D
có xin phép rùi, yên tâm :D :D :D

Back