• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GUN-GIẢ TẠO SÚNG NỔ VÀ THAY BĂNG ĐẠNG CỰC CHÂN THỰC

thanhdb8765

Lưu ỷ : Chuyển sang mobile view để download tại web chia sẻ hàng đầu http://plunder.com
Ứng dụng rất hay từ OviStore Nokia. Chỉ kần khởi động kấu hình bình thường , bật Pm lên rùi chỉnh loa Full, dí vào đầu thằng em đang ngủ rồi click đảm bảo chạy mất xác :D
Download tai day

Chỉnh sửa cuối:
setup rồi nhưng k xài đc là sao nhỉ :-?.
nó ra hình vuông có mũi tên quay tròn rồi đứng luôn :-??

Dung opera hay uc la down đc ngay .khj kick vao no hjen sang trang web moj có chu download o gjua trang do gan chu copy link .ko phajchu download o ngay dau trang dau nha.

Her.. Her.. Hay lắm.. Pằng chíu.. Haha.. Sao máy m hok có Ovi Store vậy ? Pak nào share cho m kái ấy với..

link này pj hít sọt rồi up link khác đi chủ thớt ơi. Thui cho pạn hít sọt nun py giờ. Hý hý

MF đt nhai khó quá. Nếu down lần đầu không thành công thì đừng mong down lần thứ 2.. Phải mất cả tiếng sau mới down đc.. Mediafire nó chặn IP truy cập nhiều lần.. Chít tiệc..

haha, áp vô đầu thèn anh, nó giật tung chăn, suýt tý nữa nó phang mình gãy giò..

Hô hô, đồng cảnh ngộ.

cái này e nhớ k nhầm là,chạy trên python và sẽ ok hơn nếu là máy trượt.vì khi trượt phát ra âm thanh mà.cái này ae gsm post lâu rùi,nhưng lời mỗi tác giả post mỗi khác.
Phải chăng là 2 pm khác nhau?
Thank!

cái này e nhớ k nhầm là,chạy trên python và sẽ ok hơn nếu là máy trượt.vì khi trượt phát ra âm thanh mà.cái này ae gsm post lâu rùi,nhưng lời mỗi tác giả post mỗi khác.
Phải chăng là 2 pm khác nhau?
Thank!

Cái này là ứng dụng Java mà chạy trên nền python gì bạn.

Mà cứ cho là chạy python đi chăng nữa thì máy tớ cũng có python từ lâu rồi tại sao vẫn k được

Mà cứ cho là chạy python đi chăng nữa thì máy tớ cũng có python từ lâu rồi tại sao vẫn k được

ui e hiểu sai bác ạ.
Đây là ứng dụng java đâu phải ứng dụng sis đâu mà chạy trên python.bác cài k chạy đó là tính tương thích của ứng dụng java.
Mà bác hiểu sai về python rùi,có những bộ python ,hỗ trợ pm này,có những bộ python hỗ trợ pm khác.đâu có bộ nào run all 100% đâu bác.
Thank!

Back