• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone S60v3 S^1 S^3 S^4 mới nhất không cần cer,k3y,PC bởi bebooo43

JohnyNguyen

H@ck phone S60v3 S^1 S^3 S^4 mới nhất không cần cer,k3y,PC bởi bebooo43

Hic,thực ra cách này tớ thếy từ nửa đêm qua rồi mà dạo này nhiều cách hack quá làm biếng post bài :-s Phương pháp làm tương tự cách làm với phần mềm diệt virus UMU Mobile Security - Nhưng đơn giản hơn xíu vì với phần mềm Trend Micro Mobile Security Anti virus bạn sẽ ko cần phải kết nối mạng gì cả ... ;;)

Phương pháp này do bebooo43 viết dựa trên phương pháp của CODERuS mà thôi ;) Anyway,thanks guys ! =D>

Chỉ cần làm theo thứ tự,đọc kĩ hướng dẫn nhé ace :p

1. Giải nén tập tin tmquarantine.zip vào ổ C - Tức là phải có 4 files theo đường dẫn C:\tmquarantine\

2. Cài đặt phần mềm diệt virus Trend Micro Mobile Security Anti virus

3. Khởi động phần mềm lên (Nhấn Yes để dùng miễn phí 1 năm :p )

4. Chọn Options - Đi đến Quarantine list

5. Chọt Options - Chọt tiếp Mark All

6. Chọt Options - Chọt tiếp Restore All (Để tạo driver cho Rompatcher đó mà ;) - Xong bước này bạn đã có thể xoá cái app diệt virus đi rồi :ar!)

7. Cài đặt RompatcherPlus Signed apply patch Open4all và installserver trong đó là ok :D H@cked phone thành công
Nếu bạn gặp trục trặc khi apply installserver ;;) thì hãy xem kĩ ở dưới nhé :D Guuud luck !!!

Viết thì dài nhưng chưa đầy 2 phút từ khi cài đến khi hack xong :p

Mượn tạm cái link của vutaikt trong khi acc box.net của tớ bị hết băng thông :-s Thanks guy :-s

DOWNLOAD HERE

Cách Format không mất hacked là đây :)
Ko biết cái file installsever.exe của vova1609 có đúng là sửa đc file trong ổ Z ko bác nhỉ? Nếu đc thì đúng là có thể 4mat mà ko mất hack rùi :D. Quăng cái installsever.exe vào Z là xong :-?
Đâu phải đâu Boy. Installserver của Vova là chỉ bỏ check built-in thôi
Cách format k mất hack cho ACE Data
Chép vào C:\Private\ nhé ;-)

Lưu ý: K flash lại nhé. Flash lại mất hack ráng chịu. Cách này có thể làm cho ứng dụng cài vào C sẽ k mất sau format :D

File tổng hợp installserver cho từng dòng máy :D Ae tìm cho đúng với máy của mình nhé ;)) Sưu tầm bởi Mr_V :p

Installserver download

Mã:
installserver91: for E60, E61i, E62, E65, E70, N71, N73, N75, N77, N80, N91, N91, N92(Symbian 9.1)
installserver92: for E51, E90, N76, N81, N81 8GB, N82, N93, N93i, N95, N95-2, 6290, 5700, 6120, 6110, i520, i550, i400, i450, i560, G810, N78, N96, 6220(Symbian 9.2, 9.3)
installserver3250: for 3250
installserver5500: for 5500
installservere50: for E50
installservere61: for Å61 or 3250 (if first file wont work only)

by PNHT:
installserver934: for newest 9.3 and all 9.4 models

by CODeRUS:
installserverS3: for all Symbian^3 (and Symbian Anna, Symbian Belle)

Chỉnh sửa cuối:
Bác có thể hướng dẫn e làm thế nào để k mất ứng dụng cài vào ổ C sau khi format không ah? E chưa biết cách này.

bai hay qua! nhung xin bac fix lai cho e link1 die roi! XLoi! e ko go dau dc! Thank Bac nhieu!!!

Cả 2 link vẫn sống bình thường mà :| Sao thế nhỉ :| Lúc check trên đt tớ cũng có thếy bị sao đâu,onl PC cũng thế ;) Ace xem lại đi nè :p

Link đầu đúng là die rồi bạn ah ;;);;)

Fixxxxxxed :-s Mượn tạm cái link của vutaikt trong khi acc box.net của tớ bị hết băng thông :-s Thanks guy :-s

các bác ơi,em làm xong 3 bước trên nhưg đến bước 4 khi em vào options-quarantine list thì ko có mấy cái như trong hình để restore cả,phải làm sao nữa đây các bác

đã thử làm theo cách này nhưng sao mà cài ứng dụng vẫn bị lỗi.ai có thể giải thích cho mình cái đc không vậy.mình dùng e71

Cho mình hỏi với các pro. Việc hack máy này thì mình không có ý kiến gì, nhưng mình thắc mắc không biết nó thực hiện việc hack máy đựa vào đâu??
Việc xóa file nào trong hệ thống sẽ đảm bảo là máy dc hack zj:D
Mình tính hack s60v3 ảo để test chạy mấy file sis trước trên pc:D
Thx!

Hack chỉ để cài được ứng dụng .sis thôi, có cái RomPatcher là coi như xong, cần gì phải copy installseve.exe vào sys/bin nữa.( copy sai file đó là khởi động lại không cài được gì nữa,lại mất công xoá đi,khởi động lại )
Cách này giống Drweb60

mình dùng E71 chư hack vưa rồi mình 4 ngón giờ có hack theo cách này đc ko bạn

pác ơi em cài xong tất cả rồi mà chỉ có Open4All RP+ là xanh thôi còn Install Server RP+ thì nó đỏ là sao pác em copy Installserver OS9.2 vào C:/sys/bin rồi nhưng nó vẫn không được ... em còn thử copy chapter mà pác đưa vào luôn nhưng nó vẫn không được. pác jiup em tý... em sài con N81 8G

pác ơi em cài xong tất cả rồi mà chỉ có Open4All RP+ là xanh thôi còn Install Server RP+ thì nó đỏ là sao pác em copy Installserver OS9.2 vào C:/sys/bin rồi nhưng nó vẫn không được ... em còn thử copy chapter mà pác đưa vào luôn nhưng nó vẫn không được. pác jiup em tý... em sài con N81 8G

Bạn tải file này về http://www.4shared.com/file/WI2dolVN/installserver.html rồi giải nén vao thư mục c/sys/bin/installserver.exe chúc thành công nha.

Back