• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack Phone không cần Darkjurus nữa

Status
Không mở trả lời sau này.

tiny1990

Hack your phone without hellocarbide and others....(work 100%) (me N78)
My n78 cannot see sys/bin in C.
So this is other method :- TRY IT

install sign sis with certificate and key....
instal secman 1.1.....

1.Extract all sis file including SignSis.sisx, bip.key , bip.cer, and secman.sisx into ur mass storage phone.
2.Install secman 1.10(reboot ur phone to completete installation after install secman)
3.In secman --> go to option and click install root certificate (security off)
4.Install SignSis.sisx
5.open it
6.and select key and cer file i have provided here
7.and now select any unsigned app and press sign !!
8.U can see OPERATION SUCCESS!!
Enjoy !!

Device:-
All Fp2 and Fp1 actually (not comfirmed but work 100% in my N78)
erm u guys can try it and report k...dun forget to say thanxD
N-Series:
• Nokia N71
• Nokia N73
• Nokia N75
• Nokia N76
• Nokia N77
• Nokia N78
• Nokia N79
• Nokia N80
• Nokia N81
• Nokia N81 8GB
• Nokia N82
• Nokia N91
• Nokia N92
• Nokia N95
• Nokia N95 8GB
E-Series:
• Nokia E50
• Nokia E51
• Nokia E60
• Nokia E61
• Nokia E61i
• Nokia E62
• Nokia E65
• Nokia E70
• Nokia E90
Other Smartphones:
• Nokia 3250
• Nokia 5500
• Nokia 5700 XpressMusic
• Nokia 6110 Navigator
• Nokia 6120 Classic
• Nokia 6121 Classic
• Nokia 6290

Bye bye rootsign

Secman 1.1

SecMan.v1.1.SiS - 84 Kb

SignSis.sisx with cer and key

SignSIS for Mobile with CER AND KEY.zip - 20 Kb

Nguồn dotsis

Posted via mobile

Chỉnh sửa cuối:
làm ơn dịch ra rồi post bài cái, còn không thì cũng vài lời giới thiệu chứ nhìn vài đố ai bít bạn mún nói gì. VIP mà post bài như newmem vậy

làm ơn dịch ra rồi post bài cái, còn không thì cũng vài lời giới thiệu chứ nhìn vài đố ai bít bạn mún nói gì. VIP mà post bài như newmem vậy

Toàn những từ quen thuộc bạn ơi! Dân công nghệ mà không đọc được những dòng đó à ? Không phải mình làm biếng mà là bạn làm biếng đọc đó chứ.:D

Toàn những từ quen thuộc bạn ơi! Dân công nghệ mà không đọc được những dòng đó à ? Không phải mình làm biếng mà là bạn làm biếng đọc đó chứ.:D

Yêu cầu bạn thêm chú thích tiếng Việt vào và đính kèm file lên!!! Ở đây không phải là quen hay ko quen.Mà là quy định phải có tiếng việt!!!:|:|:|:|

các máy khác thì e ko biết chứ .. riêng đối với e thì cái này cũng là hack bằng secman thôi mà ..
từ hồi có secman file six thì e đã hack kỉu này rồi .. intall root cer vào .. rồi kiếm cái file dùng để cài phần mềm ko cần sign vào bin là xong rồi .. từ xưa đến giờ e chưa hack = dark bao giờ cả ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Back