• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HandyShell v2.02 S60v3 SymbianOS9.x Unsigned - Màn hình chờ độc đáo

tuanloc1

HandyShell v2.02 S60v3 SymbianOS9.x Unsigned - Màn hình chờ độc đáo

Handy Shell với màn hình chờ gồm : Hôm nay, ứng dụng, danh bạ và Hình ảnh .
Màn hình thiết kế 3D "Cube" , hỗ trợ hoàn toàn ảnh động và hình nền .
Ứng dụng sẽ thay đổi màn hình điện thoại thông minh của bạn và xem xét trước khả năng sử dụng chung của nó.
Handy Shell là ứng dụng tích hợp đầy đủ với giao diện điện thoại thông minh S60 (đồng hồ, Contacts, Calendar, Thông điệp, Profiles, Chủ đề . . . ).
Cập nhật:
-Tải hình ảnh nhanh hơn, mượt hơn.
- Bớt ăn Ram hơn.
Mới tets được như thế, các bạn test thêm nhé.
P/S: Các bạn xem tập tin txt đính kèm để lấy số đăng ký nhé

Link: http://www.mediafire.com/?0zjdmnjtm3a

Chỉnh sửa cuối:
Vừa lúc nãi cài bản EN k dc"sýteme ẻrỏ" giờ có VH rồi k biết có bị như thế nữa k?test đã:D

xem lại giùm đi bác file lỡi giải nén rồi bác ,

Giải nén bình thường mà. Bạn xem đi nhé!

Vừa lúc nãi cài bản EN k dc"sýteme ẻrỏ" giờ có VH rồi k biết có bị như thế nữa k?test đã:D

Bạn xóa hết bản cài đặt cũ. dùng xplore xóa những thư mục liên quan đến Shell và các tập tin có đuôi txt trong system đi. Đảm bảo cài OK. (muốn chắc ăn xóa xong khởi động lại ĐT thì tốt hơn)

dúng là sửa tên ngắn lại rồi mới giải nén được .
cài vào nó báo lỗi cập nhật có lẽ do nó đụng với smart setting thì phải

Cái này hok hề đụng chạm gì tới Smart Setting hết bạn à.
Bạn anhchanbonmat và tuanloc1 đã hướng dẫn cách khắc phục lỗi cập nhật ở trên rồi đó.
Còn việc sửa tên ngắn rồi mới giải nén được nghe cũng ngộ ngộ :D Mình Down về để nguyên xi giải nén mà có bị gì đâu? Vẫn giải nén bt mà bạn.

mình bó tay rồi N95 8G của mình cài không được rồi . làm đủ mọi cách ....gỡ bỏ luôn Smart Setting vẫn báo lỗi cập nhật . mình mới xài N95 8G chưa cài phần mềm này bao giờ

mình bó tay rồi N95 8G của mình cài không được rồi . làm đủ mọi cách ....gỡ bỏ luôn Smart Setting vẫn báo lỗi cập nhật . mình mới xài N95 8G chưa cài phần mềm này bao giờ

nếu có cài PM dự báo thời tiết của Handy, Bạn thử gỡ bỏ rồi cài PM này thử xem. Nếu không thì đành chờ bản cập nhật sau vậy!:(

bạn cài lại bản cũ , rồi dùng dynafile xóa bản cũ đi ,

sau đó cài bản mới vào xem sao nhé !

chúc vui !

Bản này có thêm chức năng gì mới không anh em, hỏi để cập nhật lên cái vì đang dùng Bản quyền không test được.;;)

Bản này có thêm chức năng gì mới không anh em, hỏi để cập nhật lên cái vì đang dùng Bản quyền không test được.;;)

Em thấy nó cũng chả khác bản cũ là bao anh :D Nhìn bề ngoài thì y chang nhau :D
Anh Thắng, cái Topic Tìm nhanh các phần mềm VH của anh đi đâu rồi anh? Sao hok để cho anh em dễ tìm kiếm vậy anh?

Chỉnh sửa cuối:
em dùng N73.nhưng sau khi cài vô thì không có khối lập phương.có phải điện thoại em không hổ trợ phỉa không?

Bạn vào cài đặt_sở thích_đổi trang xem đã để khối lập phương chưa?cũng có thể là N73 k có hiệu ưng themes nên...:D

em dùng N73.nhưng sau khi cài vô thì không có khối lập phương.có phải điện thoại em không hổ trợ phỉa không?
Chuẩn men,N73 k có khối lập phương, Handy Shell này mình nhớ k nhầm chỉ dành cho các máy FP1,FP2 :( N73 lại thuộc PreFP1 X_X

Chỉnh sửa cuối:

bản này khối lập phương mượt hơn với nhanh hơn anh ạ :)

Thực sự thì bản này ko có gì nổi bật ngoài chức năng hình lập phương nhưng nó thật sự khó dùng và quá ít chức năng.Đánh giá 2.5/5 sao :))

Back