• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HandyWi v2.0.8 S60v3/v5 SymbianOS9.x Signed

anhchanbonmat

HandyWi v2.0.8 S60v3/v5 SymbianOS9.x Signed

Tái khám phá điện thoại di động WiFi với HandyWi!
Du lịch thế giới và kết nối với hàng triệu điểm nóng chỉ trong vài giây! Hãy tận hưởng những lợi ích của Internet di động, gọi cha mẹ của bạn qua VoIP, trò chuyện với bạn bè hoặc duyệt tin tức địa phương và các phương tiện thông tin trực tiếp từ các điểm truy cập mạng WLAN!

Điện thoại di động Đại hội Thế giới (3GSM) tại Barcelona HandyWi là một BT Wi-Fi thách thức phát triển chiến thắng!

Phần mềm miễn phí phần mềm cho phép thiết bị cầm tay của bạn WiFi, cho phép bạn kết nối vào bất kỳ mạng WLAN 802.11a/b/c/g điểm nóng bao gồm Fon công mạng WiFi (mạng WiFi lớn nhất thế giới), BTOpenzone, The Cloud, Japan Telecom, KPN và nhiều người khác

bản này dich bằng google nên đọc củ chuối 1 tẹo, câu này chẳng hạn :Điện thoại di động Đại hội Thế giới (3GSM) tại Barcelona HandyWi là một BT Wi-Fi thách thức phát triển chiến thắng!
dù sao cũng thank vì shares :D
Cho các bạn thêm link trực tiếp nhé

Chỉnh sửa cuối:
Cái này có cho phép truy nhập vào WIFI đã khoá mã WEP ko anh. Chỗ nhà em có mấy cái bị khoá mã :)) muốn truynhaapjj mà ko biêt làm thế nào. PC còn có cái bẻ khoá còn ĐT thì chả biết :-s

Soft này mà hỗ trợ hiển thị cột sóng Wifi trên màn hình mobile thì hay quá.nhìn vừa tiện lại đẹp

Back