• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HCM Bus 1.0 (Dành cho các bạn Hồ Chí Minh)

quangtrien

Hiện nay mình thấy trên internet có một số bản BUS dành cho các bạn ở khu vực Hà Nội, nhưng lại chưa thấy bản dành cho các bạn ở Hồ Chí Minh.Bản thân mình ở Hà Nội không nắm rõ khu vực HCM.App này chỉ dựa trên các tuyến phố chính là xe BUS đi qua.Mong rằng sẽ giúp ích một phần nào đó cho các bạn HCM trong việc đi lại bằng phương tiện BUS.Rất mong các bạn cho ý kiến để mình có thể hoàn thiện hơn.

-Với phiên bản đầu tiên này mình cập nhất 90 tuyến xe bus (sẽ cập nhập thêm) và đi kèm là những chức năng hết sức cơ bạn :

+ Tìm lộ trình xe

+Tìm đường đi từ A->B(có thể tìm ra tuyến gián tiếp nếu ko có đường đi trực tiếp giữa hai địa điểm)

+Liệt kê xe đi qua một điểm

-Mình mong muốn làm thêm phần liệt kê các tuyến bus đi qua các địa điểm giải trí, nhưng do mình ko ở trong đó nên ko biết.Rất mong sự hỗ trợ từ các bạn.

PS: Với các bạn điện thoại không hỗ trợ Tiếng Việt có thể PM mình để lấy bản không dấu :D

Các bạn có thể tải tại đây :

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/?tnjrrqdq5dz[/URL]

ebus 2.0 cũng có bản đồ tp hcm nhưng ko biết cái này với cái kia cái nào chi tiết hơn

Cũng như nhau thôi bạn ạ.Bản này và bản EBUS do mình và bạn mình phát triển.Chỉ khác đối tượng hướng đến là khác nhau nên chi tiết chức năng khác nhau đôi chút.

em đang trên đường lên Sài Gòn để test rồi báo cáo kết quả , chớ mọi ngày ở mãi Cà Mau , muốn test cũng ko test đc .
P/S hy vọng mình ko phải gọi cứu viện vì phần mềm này ( lần đầu lên Sài Gòn )

Back