• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất. Phần II

Status
Không mở trả lời sau này.

angel9z

Xin giúp Hackphone 6120 v6.51

E k biết có post bài sai khu vực k nữa,nếu có thì mog các mod thôg cảm,giải quyết dùm e rồi close topic chứ move chỗ khác e lại k biết đâu mà kiếm,tình hình là trước đây e xài con n82,sau 1 thời gian đi học và sốg chug với các đồg chí khác nó đã 1 đi không trở lại,mấy bữa trước e có kể cho con bồ e nge đt s60 làm đc nhiều trò hay lắm z là nó đòi e hackphone cho,mất đt thì e nào wan tâm tới mấy zụ này nữa,nhiều phươg pháp wá nên e k biết cách nào phù hợp,hiện tại bồ e đag xài 6120c fw v6.51 cập nhật 04.02.09 RM-243,mog mọi ng và các mod giúp e cách hack nào đơn giản nhất,dễ làm chứ rắc rối wá con bồ e lại k chịu làm,thank

Chỉnh sửa cuối:
Bạn đưa số imei lên đây nhờ ai đó qua đây lấy cer rồi sign luôn vào HelloOX, post lên đây rồi down về cho vào máy cài đặt. Cài xong thì mở HelloOX lên cho nó tự hack. Hết

fw này hack quá đơn giản, cài helloOX vào là xong!
[size]lâu h k có đt để nghịch nữa nên k biết,bác có thể cho 1 hướg dẫn cụ thể đc k?
P/s : k thấy các mod hỗ trợ dùm e
[/size]

fw này hack quá đơn giản, cài helloOX vào là xong!
lâu h k có đt để nghịch nữa nên k biết,bác có thể cho 1 hướg dẫn cụ thể đc k?
P/s : k thấy các mod hỗ trợ dùm e

Chỉnh sửa cuối:
[color="blue]e thì hiểu rồi đó mà vấn đề nhiều bước thế này k biết con vợ e có làm đc k hay là cáu e nữa thi chết[/color]

e thì hiểu rồi đó mà vấn đề nhiều bước thế này k biết con vợ e có làm đc k hay là cáu e nữa thi chết nhưng dù sao cũng cảm ơn bác

e thì hiểu rồi đó mà vấn đề nhiều bước thế này k biết con vợ e có làm đc k hay là cáu e nữa thi chết nhưng dù sao cũng cảm ơn bác

Hiểu rồi thì làm thay cho vợ đi ... Lại sợ vợ nữa thì còn làm ăn gì được nữa . Bó tay ông này lun ...

kêu vợ cho sang vậy thôi chứ vài năm nữa mới đc thế bác à,hehe,e năm nay vẫn nhỏ lắm,vừa tròn 21 thôi,làm đc rồi mới sợ vợ ấy chứ :p

em xin cer hồi chiều rồi bác xin nữa à, để lấy cer xong em signed helloOX xong gửi qua cho bạn :D

cho em hỏi con 6720c dùng bản hack nào zậy mấy anh?̣. Hùi trc đang xài n95 8gb giờ chuyển cho thằng em xài tậu pé 6720c rùi nên ngu ko pít gì về pé này lun :((

6120c v6.51 thì dùng hellox nào vậy bác,đã lấy đc cer

Chờ người khác hồi âm thì chắc cài đc 100bản rùi ý!
HelloOX2 v2.03 mà phết, kô dc thì lần lượt ver thấp hơn.....cũng cùi bắp 6120c đây....hehe

Status
Không mở trả lời sau này.
Back