• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelpEditor v1.20 S60v3.v5.S^3 - Phần mềm chỉnh sửa file help trên S60

TrieuNhan

HelpEditor v1.20 S60v3.v5.S^3 SymbianOS 9.x Unsigned - Phần mềm chỉnh sửa file help trên S60

PM rất hay cho các bác hay việt hóa pm .thường thì các tool hỗ trợ để vh pm không edit được file dạng hlp .

Các tính năng chính:

● thuận tiện chỉnh sửa các tập tin trợ giúp S60 (*. hlp)
● Hỗ trợ cho Google Translate, bạn có thể nhanh chóng dịch các tập tin trợ giúp sang ngôn ngữ khác
● Hỗ trợ kết nối Wi-Fi
● Lựa chọn định dạng ký tự, bao gồm cả gạch ngang, nghiêng, gạch chân, in đậm
● Hỗ trợ đầy đủ của tất cả S60v3 và S60v5 ^ S 3 thiết bị

Phiên bản đã được Mình loại bỏ những ngôn ngữ không cần thiết. Chỉ để lại 2 ngôn ngữ Tiếng Anh và Việt Nam lựa chọn khi cài đặt :p
Chúc các bạn vui vẻ khi đến với forum ;;) ;;) ;;)

http://www.plunder.com/HelpEditor-v1-20-EN-VI-S60v3-v5-S-3-Unsigned-zip-download-5f91c1c658.htm

Nguồn : www.symbianvn.net

Link mobile: View attachment 187106

Last edited by a moderator:
Phần mềm rất tuyệt, tuy nhiên ko tải về nổi khi dùng mobile. Ai online làm phát đính kèm mình đưa lên bài đầu. Tay Moucailuon này quả là pro. Rất nhiều pm hay cho Symbian đã đc phát kiến.

Pm này rất hay cho ae VH. Chức năng dịch Google trực tuyến chưa thấy hỗ trợ ngôn ngữ Việt Nam, hi vọng những Version tiếp theo tác giả sẽ bổ xung thêm :-?

Chỉnh sửa cuối:
Ủa bạn cho mình hỏi bạn dùng Font chữ gì mà đẹp vậy?

Back