• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Heroes Lore™: Stigmata of Gaia

kidhack

Heroes Lore™: Stigmata of Gaia

1 game làm nhiệm vụ luyện level lên cấp
http://itunes.apple.com/nz/app/heroes-lore-stigmata-of-gaia/id380332135?mt=8

Description

THE WORLDWIDE MOBILE RPG SENSATION – NOW FOR iPHONE® & iPOD TOUCH®! Our legendary #1 selling mobile franchise from Korea now defines the RPG experience on the App Store. Immerse yourself in the stories of Kei and Rits as they fight for their warring kingdoms. Battle online player vs. player or engage in advanced 2-on-2 multiplayer

Download here:
http://uploading.com/files/f2c55b87/heroes_lore1.0.0.ipa/
http://hotfile.com/dl/74488555/02f850c/Heroes_Lore_(v1.0.0_os30)-BlackDeath-www.idwaneo.us.ipa.html

sao mình đi tới cửa hầm gì mà vào ko được đánh mấy con lv8 giống như bóng ma đó
giờ đi tiếp hem biết đi sao
ai biết chỉ giúp

sao mình đi tới cửa hầm gì mà vào ko được đánh mấy con lv8 giống như bóng ma đó
giờ đi tiếp hem biết đi sao
ai biết chỉ giúp
Ý bạn nói chỗ hang động có mấy con bóng ma màu xanh với mấy con rồng đá phải ko?

Chỗ đó cửa xuống tầng 2 ko vào đc vì... điều khiển của game :)) Bạn phải kiên nhẫn cho nhân vật đứng đúng ở giữa cửa mới vô đc :p

Ý bạn nói chỗ hang động có mấy con bóng ma màu xanh với mấy con rồng đá phải ko?

Chỗ đó cửa xuống tầng 2 ko vào đc vì... điều khiển của game :)) Bạn phải kiên nhẫn cho nhân vật đứng đúng ở giữa cửa mới vô đc :p

oh vậy hả???
thế mà mình ko biết vì chẳng vào được mới đau cứ lo đi luyện để giết con boss lv8 ở khu rừng ko àh hihi
thank bồ tèo

cài vào rồi có cần phải cài thêm soft gì ko bác,em toàn bị văng ra ngoài thôi,thấy dc mỗi cái logo:-/

Char: Kei
đến đoạn ở refiner's ruin lv 3x map có 8 cái đèn ở xung quanh hình như là map 6 phải bật theo thứ tự nào để đi tiếp .Lúc nó hướng dẫn nhỡ tay bấm skip rồi nên ko đi tiếp đc

Chỉnh sửa cuối:
Ai giúp mình cái nhiệm vụ này với :(. Mình có cái pedan rồi mà ko biết tìm Sien ở đâu. Ai qua rồi giúp mình với nhé(

Còn cái cửa này sao em ko vào đc là sao nhỉ :(

cái Q này thì mình làm rồi
bạn vào khu rừng ở chapter 1 đi đến cảnh 2 hay 3 gì đó có cái cửa vào nằm góc dưới bên trái thì đó là Shine of Linght đó vào cảnh 2 thì có 3 cái cột có hình viên đá màu xanh bạn nhấp để nói chuyện 3 cái để active cái cổng rồi bạn vào đó sẽ xong Q

cái trò này chơi khó quá, hum qua gặp con gì to to ý nó đánh 2 hít chết lăn quay ra mà ko qua được nó :(( lại phải ngồi nghiên cứu tiếp :((

Mình đã chơi hết game này. 10 chapters, mỗi chap thì theo mình quest cũng không khó, mấy bạn chịu đọc 1 xíu là biết sẽ fải đi đến map nào để hoàn thành quest. Mình chơi nhân vật KEI (Soul Master) lv 53. Sau khi chơi xong, game sẽ hỏi mình chơi chế độ khó hơn, giữ lại level và tất cả item, tiền... Khi chơi lại thì NPC cũng mạnh lên rất nhiều, nhất là defend rất cao ^^...
PS: Cày lv và tìm item thì nên tìm mấy con boss trong map...khoảng 2 tiếng mình từ lv 38 --> 50. ^ ^

Skills:
1, Primary: MAX SHADOWBALL, MAX DARKNESS
2, Secondary: no use ^ ^
3, passive: MAX ENMITY, MAX PROTECTION, MAX SOUL ABSORPTION, MAX FLUCTUATION, SOUL 3, DIVINITY 2

Charater Lv 53 của mình build như vậy nè:
Power: 26
Agility: 57
Stamina: 36
Mental: 112

Chỉnh sửa cuối:
Mình đã chơi hết game này. 10 chapters, mỗi chap thì theo mình quest cũng không khó, mấy bạn chịu đọc 1 xíu là biết sẽ fải đi đến map nào để hoàn thành quest. Mình chơi nhân vật KEI (Soul Master) lv 53. Sau khi chơi xong, game sẽ hỏi mình chơi chế độ khó hơn, giữ lại level và tất cả item, tiền... Khi chơi lại thì NPC cũng mạnh lên rất nhiều, nhất là defend rất cao ^^...
PS: Cày lv và tìm item thì nên tìm mấy con boss trong map...khoảng 2 tiếng mình từ lv 38 --> 50. ^ ^

Skills:
3, passive: MAX ENMITY, MAX PROTECTION, MAX SOUL ABSORPTION, MAX FLUCTUATION, SOUL 3, DIVINITY 2

Bạn có nhớ cách làm nhiệm vụ của ảnh mình post lên ko? Mình tìm mãi ko đc :|

ai qua cais quest đến nhà máy ở thành phố rowen chưa? Mình loay hoay mãi ko mơr đc cái cửa có 4 cái khóa ấy :(

Quest o Rowen, ban vao cua o giua, di thang vao trong co cai cong tac, khoi dong no, roi ban quay nguoc lai len cua tren (4 khoa o 4 goc, active) thi cua o giua se mo, ban vao do danh boss.
P/S: minh k danh tieng viet dc. Tks.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Quest closed factory, ban di theo huong nam tu map GOGRE qua 2 map. Di xuong phia duoi la closed factory. Khi choi, ban de y cac cai sign mui ten huong dan duong di, nhu vay ban se de dang xac dinh dc huong nao di den dau. ^^ tks.

Chỉnh sửa cuối:

Skills:

Bạn chỉ dùm cách làm nv The Sealed Cave. Mình tìm đc 2 viên ở Rowen và Soltian Retreat rồi còn viên thứ 3 chẳng biết tìm ở đâu nữa mò hết map r hix.

Back