• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiện mạn hình động khi tắt nguồn mobile *HOT! HOT!*

hunterviet

Well-Known Member
Tắt nguồn hiện màn hình động

Đây không hẳn là một phần mềm, tất nhiên cần có chút thay đổi tại 1 số chi tiết file trong đt như sau để hiển thị những bức ảnh động rất đẹp mắt và phong cách giống như các hình sau
Ảnh được chụp màn hình của máy 6120c

1- Tải file bên dưới (File nén có 3 file: SysApShutdownanimation.rsc, ShutdownAnimation.rmp , sysap.mbm)
2- Bật rompatcher ra chọn chế độ Apply
3- Chép file SysApShutdownanimation.rsc vào C:\Resource\Apps
4- Chép file ShutdownAnimation.rm vào E:\Patches
5-Chép file sysap.mbm vào C:\Resource\Apps
6-Tắt nguồn và thưởng thức

Đã test thành công trên 6120c fw6.01 của bạn Haopro, và N73 fw4.0839.42.0.1
Những ảnh động đó các bạn hoàn toàn có thể thay thế bằng các hình ảnh khác với những tiêu chuẩn khắt khe về độ phân giải và kích cỡ file ảnh
Chúc các bạn có những ảnh động độc đáo của riêng mình

Nguồn từ haopro tại nhatcuong.com.vn

được cái mình rất thích pm mới . pda có pm nào là phải download về dùng thử xem thế nào

Trong Topic Những thủ thuật dành cho phone đã hack có lâu rồi bạn ơi.Bài Thay đổi hình khởi động và hình tắt máy ý :D

Máy e ko apply dc anh ah, nó hiện màu đỏ

sao em copy vao o C:\Resource\Apps hok dc! a giup voi!! thanks

apply = cach nao ha a?? e xai n95

xem hình nè mấy đồng chí : yêu cầu ổ E đã có thư mục patches và có file open4all_RP+.rmp ( E:\patches\open4all_RP+.rmp )

Spam 1 chút , sao hum nay cái chữ 3G trên máy hình nó xuất hiện rồi , mình xái mạng Vina , chắc mạng vina đã có sóng 3G rùi . xem hình kìa

xem hình nè mấy đồng chí : yêu cầu ổ E đã có thư mục patches và có file open4all_RP+.rmp ( E:\patches\open4all_RP+.rmp )

Spam 1 chút , sao hum nay cái chữ 3G trên máy hình nó xuất hiện rồi , mình xái mạng Vina , chắc mạng vina đã có sóng 3G rùi . xem hình kìa

Khoe hàng gớm nhỉ.:))

Back