• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình nền trong Dialer

djtrungkien

Gần đây đa số những bản Rom trong Phone phần Dialer có hình nền đen đơn điệu.Dưới đây mình có làm 1 số hình nền tuyệt đẹp cho nó.Các bạn lấy về giải nén chép đè 2 File vào Window sau đó khởi động máy là như ý thôi

Chỉnh sửa cuối:
Gần đây đa số những bản Rom gần đây trong Phone phần Dialer có hình nền đen đơn điệu.Dưới đây mình có làm 1 số hình nền tuyệt đẹp cho nó.Các bạn lấy về giải nén chép đè 2 File vào Window sau đó khởi động máy là như ý thôi

đâu có tải đc đâu bạn, bạn xem lại dùm mình zới, cái nì dùng cho Exec và Touch HD đc hem zị bạn ????

Em tải về rồi nhưng khi dùng Resco chép vào Windows thì nó báo là có file hình đó rồi nó không cho chép đè lên vậy thì xử lý làm sao hả bác. Em còn gà lắm bác đừng la em nha.

Em tải về rồi nhưng khi dùng Resco chép vào Windows thì nó báo là có file hình đó rồi nó không cho chép đè lên vậy thì xử lý làm sao hả bác. Em còn gà lắm bác đừng la em nha.

Bạn dùng Resco Explore chép đè mới được,chép đè xong khởi động lại máy là ok ngay thôi!

Gần đây đa số những bản Rom trong Phone phần Dialer có hình nền đen đơn điệu.Dưới đây mình có làm 1 số hình nền tuyệt đẹp cho nó.Các bạn lấy về giải nén chép đè 2 File vào Window sau đó khởi động máy là như ý thôi
Bạn có thể cho mình phần mềm để làm đc kg? mình thích tự làm hình của mình hơn. Cám ơn bạn trước!

Bạn có thể cho mình phần mềm để làm đc kg? mình thích tự làm hình của mình hơn. Cám ơn bạn trước!

Bạn sử dụng hình bất kỳ mà mình yêu thích(trừ ảnh động),Resize ở màn hình đứng với kích thước : 482x537 và màn hình ngang : 642x379.Sau đó đổi tên hình đứng là :dlrback_port đuôi là PNG và hình ngang là : dlrback_land đuôi PNG sau đó copy đè với 2 File gốc trong Window và khởi động máy là có hình mình muốn.

Back