• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HN,,,Hỏi chỗ nào thay navition Key cho N70

kodut

Chả là cái máy của em phím Navition key nó hơi xứoc ,,và trong màn hình hơi bụi,,,ko bít ở Hn chỗ nào nhận thay Naviton key và lau màn hình nhi...vì máy em còn BH đến tháng 6/08,,,ko bít có Trung tâm BH nào cuẩ nokia nhận thay ko

trung tâm bảo hành chỉ nhận máy khi máy bạn bị trục trặc phần về sử dụng thôi, còn về vụ mờ và sước thì k có đâu, mà nếu bạn mang đi chỗ khác thì máy bác hết bảo hành đấy, nên thận trọng

Bụi thì bạn có thể tháo vỏ ra lau,nếu như bạn có ý định sống lâu dài với nó thì thao ra còn nếu muốn đề gần 06/08 bán thì nên để lại thôi hiii

mình thấy ở Care của Nokia cũng có bán vỏ xịn, phím, đem tới đó mua nó thay trực tiếp luôn kô đc à ?

mình thấy ở Care của Nokia cũng có bán vỏ xịn, phím, đem tới đó mua nó thay trực tiếp luôn kô đc à ?

thế thì tốt quá còn gì, mà mình nhớ lại là thay khi thay phím thì k tác động đến phần trong main dâu, con n70 này tháo vỏ ra còn tem ở bên trong nữa cơ, nên bạn thay ngoài cũng vô tư, bây giờ mình mới nhớ ra, nếu thế thì bạn mua hẳn bộ vỏ xịn ở bên ngoài ấy, vào care nó chém đau lắm, bộ vỏ phím xịn vào khoảng 250K bạn ak

Back