• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Homescreen Settings 0.96 - Thêm icon cho bất cứ Preferences nào ra SpringBoard

AquaSta

Moderator
[video=youtube;RH654RCNeRI]http://www.youtube.com/watch?v=RH654RCNeRI[/video]​

Homescreen Settings cho phép bạn thêm bất kỳ biểu tượng Settings nào ra ngoài màn hình chính SpringBoard

Giờ đây khi bạn vào Settings, bạn có thể chọn xem có thể thêm trang ưu tiên vào màn hình chủ hay không.

Một biểu tượng đặc biệt sẽ được thêm vào màn hình chủ của bạn. Khi bạn mở nó sẽ bạn sẽ thấy như một thư mục chia với cài đặt ứng dụng của bạn ngay trên SpringBoard. Bạn có thể thêm những biểu tượng này vào thư mục, di chuyển, xóa, tạo thư mục đầy các biểu tượng Settings, và quan trọng nhất nó làm việc với tất cả các gói Settings gốc, các ứng dụng jailbreak và non-jailbreak

Thêm nhiều hơn các tính năng vào màn hình SpringBoard!

Lưu ý: Một số biểu tượng đặc biệt không thể truy cập trên iOS phiên bản < 4.3 vào lúc này. (Tab "General" và các thiết lập bên thứ 3 AppStore). Một vài thiết lập mà không xuất hiện tùy chọn "Add to HomeScreen", không thể được thêm vào vì lý do hiệu suất và khả năng sử dụng.

Làm việc trên iPhone, iPod và iPad.
Làm việc trên tất cả các phiên bản iOS 4 và cũng đang cập nhật cho iOS 5.
Tương thíc với tất cả các add-on/tweak phổ thông

Ứng dụng phát triển bởi Limneos (Rất nổi tiếng với những tweak như SBRotator, Mask,...)

Trong ứng dụng KuaiDial sẽ có thêm Add to HomeScreen

Hoặc trong FreeSync cũng thế

Download: http://www.multiupload.com/JS70JY9OZL

em cài vào rồi nhưng khi vào app không được , bị lỗi gì rồi. 3g_ios 4.2.1 mong các bác giúp đở thank

em cài vào rồi nhưng khi vào app không được , bị lỗi gì rồi. 3g_ios 4.2.1 mong các bác giúp đở thank
Bạn cài xong đã Respring chưa?
Nếu cài xong mà không res thì sẽ chỉ có mỗi tùy chọn trong cài đặt là Show Badge thôi!
Respring lại sẽ có thêm dòng : Add Icon To Homescreen bên dưới!
Mình cài xong res 1 cái dùng phe phé luôn!
Bạn cài như thế nào vậy?
Cám ơn bác nhé!
Rất hay!

CÁI NÀY CÓ THAY ĐỔI HÌNH CỦA BACKGROUND KO HOẶC CÓ PHẦN MỀM NÀO CHO MÌNH XIN VỚI
DÙNG 1 HÌNH CỦA MÌNH ĐỂ THAY HÌNH NỀN BACKGTOUND ĐEN THUI ĐÓ

CÁI NÀY CÓ THAY ĐỔI HÌNH CỦA BACKGROUND KO HOẶC CÓ PHẦN MỀM NÀO CHO MÌNH XIN VỚI
DÙNG 1 HÌNH CỦA MÌNH ĐỂ THAY HÌNH NỀN BACKGTOUND ĐEN THUI ĐÓ

Bạn đang ở FW bao nhiu thế, có rất n cách để cài Wallpaper & LockBackround như WinterBoard mà ;-)

minh đang ở 3.1.3 mình có cài winterboar ne mà thay cái hómcreen như thế nào vậy

bạn dùng iphone bao nhiêu vậy? ip2g hả bạn? nếu là 3g thì bạn up fw lên 4.0 of 4.1 đi là có thẻ cài Wallpaper & LockBackround ngon lành mà còn nếu là 2g thì bạn vào cydia dowload một cái theme trong đó rồi vào winterboar mà cài lên thôi .

bạn dùng iphone bao nhiêu vậy? ip2g hả bạn? nếu là 3g thì bạn up fw lên 4.0 of 4.1 đi là có thẻ cài Wallpaper & LockBackround ngon lành mà còn nếu là 2g thì bạn vào cydia dowload một cái theme trong đó rồi vào winterboar mà cài lên thôi .

mình là 3g mình sợ lên 4x rồi nó chạy chậm lắm 3.1.3 mình thấy nó đã chậm rồi

Back