• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT FW E71 ( RM 346) ver 510.21.9 apac

minhmck

HOT FW E71 (RM 346) ver 510.21.9 apac

Đã có FW mới cho E71: RM 346 ver 510.21.9 apac
Anh em xem hình sẽ thấy.

Chỉnh sửa cuối:
đã có bạn nào có file hack JAF của FW này chưa nhỉ? có hack = helloOX hay cerinstall ko các bạn?

bản này có gì khác không bạn, dùng tốt chứ, có lỗi gì không ai test rùi cho ý kiến jk

cho mình hỏi HOT FW E71 ( RM 346) ver 510.21.9 apac có tiếng việt không vậy mấy bác ? mấy bác có thể hướng dẫn cho mình up FW mới đó được hok vậy? mình thanks mấy bác trươc nha !

cho mình hỏi HOT FW E71 ( RM 346) ver 510.21.9 apac có tiếng việt không vậy mấy bác ? mấy bác có thể hướng dẫn cho mình up FW mới đó được hok vậy? mình thanks mấy bác trươc nha !

Bản này có tiếng Việt nha bạn. Trên diễn đàn co nhiều hướng dẫn về up FW rồi, bạn tìm sẽ thấy thôi.
Còn không bạn tải Nokia Software Updater về cài vào máy sau đó cắm cable kết nối điện thoại với máy tính (máy tính phải kết nối internet nha bạn). Nó sẽ hướng dẫn bạn làm. Khoảng 15 phút là xong thôi

Chỉnh sửa cuối:
có ai đã test thử chưa vậy...cho ý kiến đi xem nào các bạn???
Đã test được hai ngày. Cảm nhận chạy ứng dụng mượt hơn, đã fix được một số lỗi bàn phím liên quan đến danh bạ... Tuy nhiên, khi cài phần mềm có cảm giác thời gian cài lâu hơn bản cũ

Chỉnh sửa cuối:
có cách nào sao lưu cài đặt xong, up FW mình bung ra lại dc ko, máy mình cài cả đống ứng dụng, h ngại up FW quá hjx

có ai đã test thử chưa vậy...cho ý kiến đi xem nào các bạn???
Mình đang xài bản này, đến bây giờ theo mình cảm nhận thi bản nay xài rất Good, ko còn hao pin như bản trước, chạy nhanh và mượt hơn, loại bỏ cái ứng dụng Mail gì đó trong phần Lắp đặt ... Còn cái gì khác nữa thì bạn nào xài rùi bổ sung thêm nha ^^!

Đã có FW mới cho E71: RM 346 ver 510.21.9 apac
Anh em xem hình sẽ thấy.

Bạn lấy fw này như thế nào thế?gửi cho mình với.cám ơn bạn trước.

Mình đang xài bản này, đến bây giờ theo mình cảm nhận thi bản nay xài rất Good, ko còn hao pin như bản trước, chạy nhanh và mượt hơn, loại bỏ cái ứng dụng Mail gì đó trong phần Lắp đặt ... Còn cái gì khác nữa thì bạn nào xài rùi bổ sung thêm nha ^^!

bạn có bản fw này không gửi cho mình.cám ơn bạn trước.

tìm phần mềm navim trong dd có đó bạn sau đó chọn đời máy và đúng code máy bạn là dow về thôii

Bổ sung Link 4 Share cho ai cần cả bổ nè khỏi lên Navi mà down.
FW Nokia E71 RM-346 v510.21.9
http://up.4share.vn/d/3a0b0d0b0f0a0e02

Dùng phần mềm nối hai file lại ròi install vào máy, xong dùng Phoenix mà Up lên thôi, nhanh gọn nhẹ chừng 5p là xong

Mới Up, Xài vẫn bình thường, Nhanh hơn bản 5.0, nhưng còn bị lỗi load nhạc trên máy đợi hoài mà chỉ load được có 120 bài.

Chưa thử chức năng gọi tới người ta mà bị từ chối có bị đứng hay ko, Vì bản củ bị chức năng đứng khoản lâu mới trở lại bình thường.

Hack bình thường, Phần mềm cài vô vẫn nhanh như bản củ không có gì khác biệt.

Xài thì phần mềm thì nó nóng hơn bình thường, giống bản 4.10 cái lỗi này bị mắc phải, chứ xài cái 5.0 thì ko có bị mà lên cái này bị

Chỉnh sửa cuối:
Mình dùng navi tải về và Jaf rồi nhưng vẫn chưa Hack được, mình dùng Heloox 2.003, đã Sig ở OPDA rồi nhưng không cài được. phiên bản trước thì OK, làm sao được ấc bác ơi, giúp mình với

Tình hình là sau 1 thời gian up lên 510 máy mình vẫn bị tình trạng bấm phím A là xoá danh bạ có lúc bấm thì là xoá có lúc bấm ko sao.Ko hiểu tại sao lại như vậy mà mình up len 510 là up bản exe full có tiếng việt.

Back