• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT -- omai karaoke full việt - anh cho màn hình 320x240

minchou19

mình đã fix cho màn hình 320 x 240
karoke 443 bài hát tiếng việt
và karaoke 307 bài hát tiếng anh!!!

vì hình như karaoke tiếng anh cho màn hình 320x240 chưa có!
nên mình phải tự mày mò fix lại và thành công!
nay up lê chia sẻ với anh em!

máy mình cài thành công là nokia e63 - s60v3 - màn hình 320x240! MÁY CHƯA HACK CÀI CŨNG OK

CÁC BẠN DOWN VỀ GIẢI NÉN RA, SẼ CÓ 2 FILE JAR!!!

(HÌNH CHỈ MANG TÍNH MIH HỌA)

DOWNLOAD

http://www.mediafire.com/file/hmfribjqhqj/New Folder (4).rar

-------------------- CHÚC CÁC BẠN CA HÁT VUI VẺ -------------------------

MÌNH ĐÃ THỬ TỔNG HỢP TIẾNG ANH VÀ TIẾNG VIỆT THÀNH 1, NHƯNG DÙNG BỊ LỖI, NÊN ĐÀNH ĐỂ LÀM 2 VẬY! :D
TRÊN MẠNG ĐÃ CÓ UP LINK TỔNG HỢP THÀNH 1 FILE RỒI, NHƯNG MÁY PHẢI HACK MỚI DÙNG ĐƯỢC!
CÒN 2 BẢN MÌNH LÀM, KHÔNG HACK VẪN DÙNG OK!

Không viết bài bằng chữ in hoa cả bài bạn nhé!

Last edited by a moderator:
các bạn cho mình xin phần mềm này mà dành cho màn hình 240*320 đc ko? mình dùng e75. nhân tiện cho mình hỏi có phần mềm nào để dò mã số bài hát kẩoke ko ạ???

Có t bản cả Anh Việt ở toppic ngoài danh cho màn hình dọc rồi đó bạn.

cam on nha. Minh da tung tu fix lai nhung ko thanh cong. minh dung e71. do font may tinh hong nen ko danh duoc tieng viet cac ban thong cam

sao mình cài đặt rùi mà khi vô hát thì dòng chữ vẫn chạy nhưng không có nhạc vậy bạn ?? máy mình xài N93 >< cả phần tiếng anh lẫn tiếng việt đều ko phát ra nhạc , bạn test lại xem ><:mad:):mad:):mad:)

mình ko bít sao nữa , khi vô hát thì mình có nhấn nút # để chuyển chế độ nhưng vẫn vậy , đt loa ngoài vẫn tốt >< , ko bít sao nữa ,

mình ko bít sao nữa , khi vô hát thì mình có nhấn nút # để chuyển chế độ nhưng vẫn vậy , đt loa ngoài vẫn tốt >< , ko bít sao nữa ,

Tất cả những phần mềm java bạn đặt Profile - Warning tones - Off thì sẽ không nghe dc âm thanh, ngược lại nếu để On thì có âm thanh :)

Tất cả những phần mềm java bạn đặt Profile - Warning tones - Off thì sẽ không nghe dc âm thanh, ngược lại nếu để On thì có âm thanh :)

à à mình cảm ơn bạn rất nhiều ^^ , mới format lại máy nên không để ý lại , cảm ơn mod nhiều

Máy mình cũng E63 đã hack , nhưng khi giải nén ra JAR vẫn ko cài được . Cài vào là hiện dòng chữ ( không thể cài đặt ) .

Máy mình cũng E63 đã hack , nhưng khi giải nén ra JAR vẫn ko cài được . Cài vào là hiện dòng chữ ( không thể cài đặt ) .

4mát máy cài xem sao b?phầnmềm java thì k hack vẫn cài tốt

MÌNH ĐÃ THỬ TỔNG HỢP TIẾNG ANH VÀ TIẾNG VIỆT THÀNH 1, NHƯNG DÙNG BỊ LỖI, NÊN ĐÀNH ĐỂ LÀM 2 VẬY! :D
TRÊN MẠNG ĐÃ CÓ UP LINK TỔNG HỢP THÀNH 1 FILE RỒI, NHƯNG MÁY PHẢI HACK MỚI DÙNG ĐƯỢC!
CÒN 2 BẢN MÌNH LÀM, KHÔNG HACK VẪN DÙNG OK!

Không viết bài bằng chữ in hoa cả bài bạn nhé!

Bạn cho minh link dow bản tổng hợp cho máy đã hack được không? Cảm ơn nhiều.

bac nao co phan mem karaoke cho man hinh 640*320 thi pot cho em nhe (tangbatuy@gmail.com) cam on truoc nhe

bac nao co phan mem karaoke cho man hinh 640*320 thi pot cho em nhe (tangbatuy@gmail.com) cam on truoc nhe

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

Sang bên V5 xem có sài được không? bên đó có 1 bản.

Back