• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot, Socbay Imedia 4.x giao diện, tính năng mới

locthuyforever

Một số tính năng mới:
Mạng xã hội kết nối bạn bè

Mạng xã hội Socbay iMedia là 1 mạng xã hội dành cho những người trẻ, năng động, thích khám phá những điều mới mẻ.
Lấy nội dung làm nền tảng. Kho nội dung mạng xã hội Socbay iMedia là một kho nội dung mở, có bản sắc riêng: trẻ trung, mới mẻ, cập nhật theo tình hình thực tế, có tính giáo dục, và đặc biệt người dùng có thể tham gia vào quá trình sản xuất nội dung đó.

Tin nhắn đa phương tiện

Cộng đồng người sử dụng Socbay iMedia có thể nhắn tin miễn phí cho nhau có thể đính kèm hình ảnh, âm thanh, video ...

Cá nhân hóa ứng dụng

Người dùng có thể thay đổi giao diện sử dụng bằng thư viện theme phong phú, dễ dàng thêm hoặc gỡ bỏ các dịch vụ theo nhu cầu của mình..

Bình luận, thích, ghi nhớ

Cho phép người dùng thể hiện quan điểm cá nhân thông qua hệ thống bình luận, thích. Cho phép người dùng ghi nhớ 1 bài viết (hình ảnh, video, mp3), có thể xem lại bất cứ lúc nào

Chụp, ghi âm, quay video và chia sẻ với bạn bè

Bạn có thể chia sẻ với bạn bè những bức ảnh mới chụp, video mới quay, âm thanh mới ghi âm từ chú dế yêu của bạn một cách dễ dàng

Phần thưởng và quà tặng

Người dùng trong quá trình sử dụng có thể nhận được các quà tặng từ hệ thống.Các quà tặng này có thể quy đổi thành đồng tiền ảo được sử dụng trong toàn bộ hệ thống Socbay iMedia

Bác nào thích khám phá thì vào trang chủ down về, thời gian này hình như trang chủ cho down giới hạn mỗi ngày 1.000 lượt hay sao áh, các bác tranh thủ nhé!
http://mobile.socbay.com/4x/

B
ản này chắc không thịt hạt dẻ được, mình đang xài bản 3.17, hết hạt dẻ là mang ra chém ngay lại có hạt dẻ tiếp :D

từ bản 3.19 quản lý bằng tài khoản thì đã không sơ múi gì được rồi, tuy nhiên muốn đọc tin cứ vào qua operamini thì thoải mái không có hạt dẻ.

Chừng nào mới hack vjp được ola nhỉ mình từng hack được ( đổi trung tâm tin nhắn ) bây giờ nó ko cho chỉ hack được cái kích hoạt thôi chán thật

Cái này mình giới thiệu anh em nào có "nhã hứng" thì dùng, còn mình chỉ dùng Baonet v4 và Socbay Imedia v3.17 cho dễ thịt hạt dẻ, bao giờ cao thủ có cách hack Socbay V4 này thì dùng, ka ka!

làm chi có hack vip hả jack :D... đổi qua v3 rồi sao :D
ko em vẫn dùng v5 lâu qua đây chơi hack ola là em đổi trung tâm tin nhắn em hack tới 50 ngày cùng lúc đó mới biết flash máy nên flash chơi sau khi hết vjp em thử lại lúc đầu nó báo thành công nhưng ko vô được chỉ hack được cái đăng kí

Cái này mình giới thiệu anh em nào có "nhã hứng" thì dùng, còn mình chỉ dùng Baonet v4 và Socbay Imedia v3.17 cho dễ thịt hạt dẻ, bao giờ cao thủ có cách hack Socbay V4 này thì dùng, ka ka!

Ghét cái Imedia toàn đăng tin nhảm, nói toàn tình dục. Baonet v4 thì good nhưng mà mỗi lần roll chỉ dc nửa trang, trung thành với Mtin và UC, thỉnh thoảng cũng dùng IM 3.17 :D.

X_X Cái vụ hack hạt dẻ của bản 3.17 mình biết đã lâu nhưng k tham gia phổ biến vì áy náy về mặt "đạo đức" :)). Khi mình lấy được tài khoản nào đó để xài thì có thể số đt thực đã đk có thể bị mất đi khoản đó. K biết mấy bác có nghĩ vậy k? Và chắc chắn là số đt đó đã đk mới có.

Còn số hạt dẻ ảo trên 10.000 mà bạn may mắn hack được cho đúng số đt của mình (trường hợp nầy chỉ có các cộng tác viên cũ của IM làm được) nhưng k bền, chỉ vài ngày sau là bị phát hiện và bị xóa. Không biết mấy bác nghĩ sao?

Imedia hút khách bằng cái đó mà

Đọc riết rồi thấy nó nhảm ghê luôn, tin gì đâu k đó.

X_X Cái vụ hack hạt dẻ của bản 3.17 mình biết đã lâu nhưng k tham gia phổ biến vì áy náy về mặt "đạo đức" :)). Khi mình lấy được tài khoản nào đó để xài thì có thể số đt thực đã đk có thể bị mất đi khoản đó. K biết mấy bác có nghĩ vậy k? Và chắc chắn là số đt đó đã đk mới có.

Còn số hạt dẻ ảo trên 10.000 mà bạn may mắn hack được cho đúng số đt của mình (trường hợp nầy chỉ có các cộng tác viên cũ của IM làm được) nhưng k bền, chỉ vài ngày sau là bị phát hiện và bị xóa. Không biết mấy bác nghĩ sao?

Hi, bạn nói làm mình ngại quá, xài chiêu này cả năm rồi, mà hình như active IM luc đầu 500d là nó cho tài khoản 7k mà.

Đọc riết rồi thấy nó nhảm ghê luôn, tin gì đâu k đó.

Hi, bạn nói làm mình ngại quá, xài chiêu này cả năm rồi, mà hình như active IM luc đầu 500d là nó cho tài khoản 7k mà.

:D Thật đấy ! Mấy bác cứ để ý xem! Đố ai mò ra được tài khoản trên 10.000 hd. Đơn giản là bị chém rụng ngay, lúc trước có 1 tay xưng là người cũ của IM (ở dđ khác) mò ra 100.000 hd "lừa tình" mọi người được 1, 2 tuần rồi biến luôn. Lúc đầu ai cũng thấy số đó quá đã, được k quá 3 ngày.
Nghĩa là con số 4 chữ số thì ổn chứ 5 chữ số thì k bền đâu!

Ghét cái Imedia toàn đăng tin nhảm, nói toàn tình dục. Baonet v4 thì good nhưng mà mỗi lần roll chỉ dc nửa trang, trung thành với Mtin và UC, thỉnh thoảng cũng dùng IM 3.17 :D.

Chuẩn bác ah! Nói chung thông tin giải trí trên Socbay hơi nhảm, cụ thể
+ Phần truyện, nhất là truyện tranh toàn đăng những truyện chế nhảm bị xã hội lên án.
+ Phần hình ảnh thấy toàn đăng ảnh s.e.x lấy từ các trang web s.e.x về làm mờ chỗ nhạy cảm đi rồi đăng lên.
+ Phần SMS thì toàn nhảm!
+ Một cái mình ghét nhất là cứ mở một mục tin nào đó thì nó hiện cái dòng Quảng cáo bên dưới chừng vài giây, bực không chịu được!
Riêng báo net V4 dỡ ở chổ mình đang xem tin tức ở mục "Kinh tế" chẳng hạn, khi xem các tin chi tiết ở mục "Kinh tế", khi bấm "trở lại" thì nó quay lại ngay trang chủ chứ không trở lại mục "Kinh tế", cái này rõ là bất tiện khi bạn phải bấm phím điều hướng di chuyển đến mục "Kinh tế" để xem tiếp.

bạn cho xin bản hack hạtk dẻ của c5-00 với.... mình dơn về mà chả dùng được híc híc

Mình thì dùng bản 3.19 . Dạo trước hack hạt dẻ bằng cách đổi thông tin giới tính. Mỗi lần đc 500HD. Tuy ít nhưng kiên trì thì cũng đc khá nhiều với lại không ảnh hưởng đến ai :)). Giờ thf hết hack đc rồi

ai tải về rùi cho mình xin file cài đặt vs , test thử nên chả mún nt :D

Đã làm theo nhưng không được. cái socbay 3.17 chạy mãi không ngừng luôn. nó hỏi cho phép dùng mạng xong chạy hoài lun. không vô màn hình

Back