• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot-->UCweb v 7.5 Final S60v3 English VietNam Server by bb8868

bb8868

UCweb v 7.5 Final S60v3 English VietNam Server by bb8868

Vừa ra hai bản beta1 và beta2 giờ tiếp tục ra bản v7.5 final của UC. Phiên bản final này tôi đã fix server Việt Nam. Anh em tải về thử xem sao nhé, độ mượt thì chắc phải hơn nữa rồi. Nếu có time sẽ sớm có bản Việt hóa cho anh em. Chúc vui !!!

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?xggu7hwmicdf7qa[/DOWNLOAD]​

vừa mới ra bản 7.4 chínnh thức bây giờ đã có bản 7.5 nhanh thiệt, để test thử thks

Vừa ra hai bản beta1 và beta2 giờ tiếp tục ra bản v7.5 final của UC. Phiên bản final này tôi đã fix server Việt Nam. Anh em tải về thử xem sao nhé, độ mượt thì chắc phải hơn nữa rồi. Nếu có time sẽ sớm có bản Việt hóa cho anh em. Chúc vui !!!

chờ bản vh cuả các ae mình. Mà dùng đt ko thấy nút thank đâu.

Chỉnh sửa cuối:
Oài .cáit này sao khi vào chông nó chå khác gì bån 7.2 vây.không hap dân bäng 7.4 .chî duoc cái nhanh hön.test ok .không thx trên mobile qua pc thx sau .

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?xggu7hwmicdf7qa[/DOWNLOAD]​

Pác ơi link Download không được úp link dùm em .thank pác

Tốc độ nhanh hơn hẳn bản 7.4 ...Em đang thử VH em này xem sao nhưng đang bị mắc mấy chỗ không biết dịch thế nào cho dúng nghĩa,khi nào xong em up lên mong ae chỉ giáo....hì

Chỉnh sửa cuối:
Back