• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot] Ucxunlei v1.2.1.2... pm hỗ trợ download cực good. Down đc mediafire.

kauchunho

[Hot] Ucxunlei v1.2beta.. Pm hỗ trợ download cực good.Down được mediafire.

+Đả test. Download media theo cách vào ucweb. Vào link mediafire nhấn #7 vào link down. Chọn liên kết và qua ucfile. Pasta sag tải thui.
+Mik thấy tốb độ rất tốt, nhanh hơn qlý tải về tại ucweb.
+Các bạn test thử xem nha, cho ý kiến. Và nhờ các pro vh nó dùm.
+Đùng quên thank nếu bài viét có ích :D :D

>> CLICK ĐỂ DOWNLOAD <<
Ps : mik test thấy nó đồng bộ vs ucweb khi copy 1 liên kết tại uc sang pm này nó tự có chứ mik k phải paste sang.
Nó có 1 biểu tượng download bên góc phải.
Còn nhiều tính năng chưa khám phá, ...

Chỉnh sửa cuối:
Nếu tải ở Mediafire mà vẫn phải bấm coppy thì cần gì pm này :)

Test thử thì biết. Ngon hơn nhiều khi down tại ucweb.
Toàn tiếng tàu nên mik cũg chưa biét xài lắm.
Uc thiết kế riêng 1 pm cũng phải có mục đích và tiện ích chứ.

Co the dan link copy tu ucweb 7 khong ban. ucweb6.3 cua minh bi hong roi khong copy dc link o mf.
Post via . . Mobile nha mod thong cam

Mik xài ucweb 7.3 mà. Bạn ấn #7 chọn liên kết. Vào pm. Tái cửa sổ 1 từ trái qua. Ấn chọn trái > cú thế ok để down thui.

Mình đã thử down 3 file trên MF lần lượt từ 3M>10M>20M kết quả như sau:
1-File 3M thì down tốt có cảm giác khá hơn ucb 1 chút
2-File 10>20M ngồi chờ đến mọc râu luôn mà bản thông báo vẫn 0% cái này thì thua xa của ucb 6.3.
P/S:pM này liên kết kết với trình duyệt web mặc định của máy luôn(n96) nhưng khi down những trang có đồng hồ(rapshare,hotfile) thì bó tay vì khi nhấn vào chữ download thì chỉ có phần download PM này chạy thôi(file 18M mà chỉ down được có 18,7K) còn phần download của trình duyệt mặc định của máy ko chạy thế là ko down hoàn tất được.Nhưng dù sao cũng Thank chủ thớt 1 phát.
## Mình hỏi nhỏ chuyện này nha có phải chủ thớt tìm PM này trong các thư mục của PM XStevedore phải ko tại vì lúc trước mình cũng down về rồi và cài đặt mà ko biết cách xài vì toàn là tiếng CN?

Dow trên mediafire mình dùng trình mặc định của máy thấy tốt rồi, trên 4shared thì dùng opera, và trìnhh của máy là OK!

Dow trên mediafire mình dùng trình mặc định của máy thấy tốt rồi, trên 4shared thì dùng opera, và trìnhh của máy là OK!

Mình dùng 6120c, down những file zip, rar thì trình mặc định báo là ko hỗ trợ. Vậy tính sao hả bạn?

Mình thấy dùng opera download hoàn toàn bt mà,nếu muốn download nhanh thì dùng smartget chạy trên python,cop link muốn tải rồi ctrl + V là dán. Download vài trăm mb còn ok nữa là.

lỗi này bạn dùng mobihex xử lý lại nhé, đừng dùng siêu dịch nhé bạn, có thể bạn dịch string nào đó dài hơn đấy!

mình đã dùng mobihex dịch từ đầu đến cuối luôn, nhưng khi vào tùy chọn vẫn out như thường, chắc do lỗi ngôn ngữ quá dài chăng!

mình đã dùng mobihex dịch từ đầu đến cuối luôn, nhưng khi vào tùy chọn vẫn out như thường, chắc do lỗi ngôn ngữ quá dài chăng!

Có những chỗ phần mềm cũng hỏng cho dịch ,cũng có thể dài quá nên out cũng có

Back