• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

>Hot< ứng dụng hát mkaraoke trực tuyến cực hay

prettyboy247

Mkaraoke phần mềm hát karaoke trực tuyến cực hay

Đôi khi bạn cần thư giãn với nhưng bản nhạc ko lời hoặc ngan nga theo nhạc của bài hát bạn thik thi đây.
Phần mềm này của hãng mstore phải nt mất 15k mình thấy rất hay nên chia sẻ cho mọi người dung.vì là ứng dụng java nên tất các máy có java đều sử dụng được.udụng này hát karaoke trực tuyến và có thể lưu lại bài hát off.khác với udung omai karaoke.udụng này có
Chất lượng nhạc cực đỉnh giống như đầu dvd chạy nhạc vậy.nếu dùng wifi sau đó cắm vào amly là có thể hát như karaoke thật vậy.các bạn thử xem nhé!

Link Vietup
Chú ý: Cho lần sau post bài bác nhé?

Last edited by a moderator:
Cả onl và off bạn ak,tai up bằng mobile nên chưa đã có hình minh họa,mình bxung sau,hicc.

Bạn trunghuy nên mod rồi ak,chúc mưng nhé.bạn nhanh quá đã thêm đủ hình rồi ạk.cảm ơn nhiều nha

bản này của bạn hát được online thôi hát mình thấy không hay lắm chữ chạy không giống trên đầu đĩa mình nhớ có 1 ứng dụng giống lắm

bản này của bạn hát được online thôi hát mình thấy không hay lắm chữ chạy không giống trên đầu đĩa mình nhớ có 1 ứng dụng giống lắm

ý bạn nói đến phần mềm omaikaraoke đúng ko?phần mềm đó nhạc ko được chuẩn như pm này đâu bạn,bạn vào cài đặt chọn là 4mb dung lượng bài hát,thì nhạc chuẩn như trên dầu đĩa lun,nhạc giống hệt,có điều phải dùng 3g hoặc wifi load xong tải về rùi mới hát off được

ứNg dụng này hay đó hihi...công nhận nếu để cái đặt tầm 3mb trên bài nhạc nền ko thua hát trên mấy trang kảraoke trực tuyến..nhạc tải về ở thư mục v- sing dưới dạng bh.dat .anh em nÀo tẢi vỀ dc nhiỀu bÀi uplate lÊn host cho anh em down ĐỠ lƯu lƯỢng nha hihi

Không có bản crack ah..?. Chán nhỉ... Siêu đạo tríc nào crắck đc không...?

Không có bản crack ah..?. Chán nhỉ... Siêu đạo tríc nào crắck đc không...?

Cái này cài vào chạy luôn mà bạn, crack gì nữa. Mình cài vào sài luôn ( vì chủ topic tốn 15 k nhắn tin rôi - ở trên có ghi rõ đó bạn)

ứNg dụng này hay đó hihi...công nhận nếu để cái đặt tầm 3mb trên bài nhạc nền ko thua hát trên mấy trang kảraoke trực tuyến..nhạc tải về ở thư mục v- sing dưới dạng bh.dat .anh em nÀo tẢi vỀ dc nhiỀu bÀi uplate lÊn host cho anh em down ĐỠ lƯu lƯỢng nha hihi

Để rảnh mình up lên cho.nhà có wifi lên dowload được.nếu như có amly và mic là có thể hát đc lun mà ko cần tivi hay đầu đĩa nhé.chất lượng nhạc mình thấy cực chuẩn lun như hát ở qan karaọke vậy

Tải mấy bản trên xong cho vào mục v-sing rùi mở lên sao k thấy máy bản ấy nhỉ!!

Ứng dụng hay nhưng nhiều bài hát mới ra chưa cập nhật. Nhiều ca sĩ Khá nổi nhưng tìm không thấy =((((((((

Khổ thân mình đêm ko ngủ đc mò lên pv chơi ma hoj down dc vê nghjck.ko có link mobjle hả pác?

Back