• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT! Ứng dụng nhạc chờ cho Symbian

tuanloc1

HOT! Mobisophy.Voice.Jockey.VI.v1.01.1250 - Ứng dụng nhạc chờ cho Symbian

Trước hết xin lỗi mọi người vì sự đùa vui quá trớn của mình :D (Thấy box v3 hôm nay vắng khách quá nên đùa cho vui nhà vui cửa mọi người đừng mắng nha)
PM mình giới thiệu ở đây thật ra chỉ là một ứng dụng "Hộp thư thoại" thôi. Tuy nhiên nó được mod lại để có chức năng nhạc chờ, nhạc nền cho cuộc gọi điện thoại.
PM còn rất nhiều hạn chế (chưa cho thay nhạc chờ (hoặc là mình không biết cách) và chỉ cho chọn nếu có nhạc chờ thì không có nhạc nền và ngược lại (nếu kết hợp được thì quá hay)...). Tuy nhiên, mọi người có thể test thử trong khi chờ bản tiếp theo hoàn hảo hơn (Bọn Tây nó đang phản ánh rất nhiều để có bản mới-hy vọng có sớm).
Mọi người cùng test đi nhé (vào "Cài đặt>hướng dẫn để biết thêm).

Link: http://www.mediafire.com/?zrngkywynw4

Ung dung hop thu thoai lam nhac cho, nguoi goi mat tien oan,con chu nhan thi bi chui vi toi choi ngu, neu ai goi khong de y tuong la nhac cho thi....ton kem nhieu hon la chu dt dang ki. Tot nhat la dang ky nhac cho cua nha mang, khong pm nao co the thay the duoc
neu chi co nhac cho,khong co chuc hop thu thoai (ghi am tin nhan cua nguoi goi), theo minh nghi co the chay song song duoc. Hop thu thoai la thu vao, nhac nen la phat ra, thi sao co the chay song song duoc. Giong nhu moi pm xung khac voi freecoolcal
neu bung file sis thay file am thanh nhac cho thi co the thay the duoc. Nha minh mat dien,ucweb ko down duoc nua,nen chua test

Uc web sao ko down đc vẫn bt mà...vô link copy link trong vô phần tải về là đc mà.
Mình vẫn chưa hiểu nguyên lý pm này là người gọi đến nghe hay gọi đi nghe

Uc web sao ko down đc vẫn bt mà...vô link copy link trong vô phần tải về là đc mà.
Mình vẫn chưa hiểu nguyên lý pm này là người gọi đến nghe hay gọi đi nghe

Cả hay bên đều có thể nghe được bạn à. Người gọi nếu muốn không nghe vẫn có thể điều chỉnh trong "Cài đặt" (tắt "loa khi phát nhạc chờ).

cái này cài cho tât cả cuộc gọi đến hay có thể chọn 1 nhóm nào đó không , nhóm hay nhá máy mình ấy!:))

đã test trên n82 V35 nhấn vào là văng ra

Last edited by a moderator:
Link down = uc 6.3 toàn bị đẩy uc ra.nhiều click here to down load quá.bác nào cho tôi hỏi click vào link nào vạy.chủ topic cho ae xin file đính kèm đi

Chỉnh sửa cuối:
Link down = uc 6.3 toàn bị đẩy uc ra.nhiều click here to down load quá.bác nào cho tôi hỏi click vào link nào vạy

Trang mediafile bữa này bị gì ấy ucwed6.3 khó làm ăn lắm.khuyên b nên dùng operamini.5.0 down tốt trên mediafile

Back