• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Hermes(X01ht) bị lỗi mà hình cảm ứng giúp đỡ với

nlp156

Máy mình cảm ứng có vấn đề thỉnh thoảng chọt cảm ứng vào 1 mục trên màn hình cảm ứng lại nhảy xuống dưới hoặc lên trên. mình dùng align screen thì cũng chỉ được 1 lúc. Các bạn có biết cách nào canh chỉnh lai, hoặc ra tiệm sửa nào uy tín, chỉnh lại hay thay thế phần cảm ứng này thì chỉ giúp mình nhé. mình ở Hà nội

Máy mình cảm ứng có vấn đề thỉnh thoảng chọt cảm ứng vào 1 mục trên màn hình cảm ứng lại nhảy xuống dưới hoặc lên trên. mình dùng align screen thì cũng chỉ được 1 lúc. Các bạn có biết cách nào canh chỉnh lai, hoặc ra tiệm sửa nào uy tín, chỉnh lại hay thay thế phần cảm ứng này thì chỉ giúp mình nhé. mình ở Hà nội

Đặc trưng của màn hình dòng này là vậy, có khi chọt giữa màn hình thì nó lại click vào task bar. Nếu thi thoảng bị thì cũng đành chấp nhận. Còn nếu bị liên tục tới nỗi không thể tiếp cận đúng mục nào thì bạn nên mang đi cửa hàng để kiểm tra, thay thế. Khu Đại Cồ Việt, Trần Khát Chân có nhiều cửa hàng sửa PDA đó

Back