• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn lấy Free Giftcard 10$,15$,25$ cưc dễ dàng [Free]

Hakker

Mình xin nói rõ hơn, với hình thức này, các bác có thể kiếm tiền bằng cách down phần mềm được giới thiệu của nó (tìm hiểu kỹ hơn ở dưới) hoặc giới thiệu bài này cho nhiều người khác ở nhiều diễn đàn khác mà mọi người biết...

Ta có thể kiếm đc app bản quyền dựa vào việc tải các app Free, đó là lí do JunoWallet được tạo ra.

Download : http://itunes.apple.com/us/app/junow...314477780?mt=8

Giao diện chính:

Ở mục Per Install, mỗi ngày sẽ có vài app Free cho chúng ta tải, sau khi tải thì mở app đó lên vài giây rồi vào lại JunoWallet để nhận 0.22$/app.

Ở mục Per Video, mỗi ngày cũng sẽ có những clip ngắn khoảng 15 - 30s, sau khi xem trọn clip bạn cũng nhận đc 0.02$/clip.
Sau khi đã đủ 10 hoặc 15$, chúng ta có thể quy đổi thành $ vào acc iTunes của mình, dùng vào việc mua app. Vì đây là giftcards xịn nên ko bị lock acc.

Chú ý: Sau khi install JunoWallet, ở dòng Invite Code, bạn nhập "WX590754" để nhận thêm 0.25$ nhé.

Back